Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Report Giao Lưu Massage Lâu được dịp thằng bạn khá thân rủ đi massage cà cưa hồi

vantruong7782

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Lâu được dịp thằng bạn khá thân rủ đi massage cà cưa hồi thấy đắt quá nên ghé bên TOKY0 Q3 gần nhà cho rẻ tý mà ngờ đâu vừa vào một không khí âm u còn hơn trời giông ngoài đường, thay đồ thì ngay quầy đi vào pv đừng chực chờ sẵn sợ vl lên massage tầm 1h rồi chị hj cho cái xong về mà thấy ức ức , máu lên đến não phi phát qua q1 lấy lại tinh thần . Vừa đến thì thằng bạn nó đâu ngồi trong quầy chờ sẵn còn cà kịa phát nảy đi bị sụp hả. Đau càng thêm đau quyết xã cho bằng đã book luôn cái vé lồng chim , số thì sau hồi lựa thì cũng có được lựa chọn là 39 sẽ đáp ứng được cái sự bức rức này.

Lên phòng khỏi xông hơi nên báo pv triển nhanh tiến độ, 5ph sau bé 39 đã xuất hiện, cái gì sướng thì nói trước em vừa vào là đã sà vào lòng ôm ôm vuốt vuốt thằng nhóc đúng gãi đúng chỗ ngứa luôn mà , hỏi ra mới biết thằng bạn chí cốt nó vừa đi ẻm xong nên có zalo nhắn tình hình hiện trạng của tui , được nước làm luôn, lên giường ôm em hôn hít sờ bóp cho nó đã, thêm cái gương nhìn mà nứng nừng nưng lên . Quần một hồi em đè tui ra bj luôn đúng bài muốn là được tui nằm tận hưởng sự chăm sóc của em nó mà phê phê ấy vậy em chợt ngừng lại như báo hiệu gì đó thì ra là tui lo nằm không hem thèm chăm sóc em gì hết thế 2 đứa kéo vào bồn mặc sức mà hôn hít bú mút em, cao trào là vừa sờ bướm em vừa bú em em vừa rên nó giải tóa ngay cái ức chế nảy giờ , em rên thì mấy bác biết rồi đó nghe nứng cực, em quay lại bj tui một hồi và phát pháo đầu bắn cực đã, tui chết trong thế 2 tay một tay bóp vú 1 tay khám bướm em, phê 1 sướng 10 khi vừa được em đưa ra ngồi lên giường em ra phía sau ôm lấy tui để cặp ngực nó áp vào một hồi tui nằm sắp xuống cho em đấm bóp .
Em vừa đấm vừa ấn thêm cái ngồi lên lưng cạ cạ nữa chịu hem nổi luôn với ẻm, lâu lâu còn cù lét cho cái ta nói nó sướng vl . Sau hồi thì đến lúc bắt đầu quần nhau tập 2, ở gói này được cái thư giản vô cực với có cia nữa nên tui làn nầy chết với em, em để tui khám phá, húp bướm mà phải nói húp thì sướng cái miệng còn tay bóp vú em ẻm lại rên như đang dùng cái sếch toy cho ẻm sướng, húp muốn quýu luôn cái lưỡi , em còn đầy đầy vào làm tui nghiện luôn tiếp em bj màn 2 nhấp nhả, đá bi lau cột các kiểu và cái gì bung được thì bung, tui bắn phát em rút không còn một giọt, bóp cặp mông em phát nó đã làm sao .

Màn cuối do hết sinh lực rồi, nằm ôm em sờ bóp hồi rồi ra tắm lại, em gọi tô mỳ bò lên cho tui ăn lấy sức thêm ly nước yến vừa hồi sức vừa khỏe người.
Một lần bung xõa quá là đã.