Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Sụp Hầm Massage Q8 Trung Sơn LQP - tuyệt với em gái số 10

Erwin mát xa

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
397
Chào mng, hnay report bé KTV 10
Nhìn qua thì thấy dàn KTV LQP rất nét, đi 1 số nơi, ảnh ảo vỡ mộng cũng nhiều nhưng ở đây lookbook nét quá, nghĩ bụng thì thôi 7/10 như ảnh thôi là cũng đã mỹ mãn rồi. Lần đầu đến nên để locker chọn dùm, CSVC ghế mát xa rộng rãi thoải mái. Lên ngồi 1 lúc thôi thì em 10 vào. Mình sững cả người vì bé quá là xinh, mình nhỏ nhỏ nhưng V1 nhìn tròn, lúc đầu nghĩ là chắc áo độn rồi nhưng lát sau thì bất ngờ nhé.
Bé nc biết khá nhiều thứ nhé chứ ko phải quê quê. Rất chủ động ngồi vào lòng tình cảm chầm chậm, rồi bé đột nhiên hôn, rồi 2 đứa quấn lấy nhau. Bé mặc áo yếm, trời ta nói lúc 1 tay cởi cái nút buộc đằng sau, cái yếm mỏng từ từ tuột xuống, cả 1 sự bất ngờ khi V1 bé tròn và đẹp đến thế, quần nhau rất tình cảm chứ ko diễn công nghiệp đâu, bé rất chiều mình nhé chắc cũng vì nhìn đẹp trai :))) từ trên ghế, đứng lên ôm bóp từ phía sau, chủ động rạng chân lên cho mình khám phá hết, nằm lên giường cho mình quần còn ko quên thủ thỉ: A ơi, a từ từ thôi ko em ra mất :)) Đố bác nào dừng được. Rồi 1 lúc nữa bé ko chịu nổi đầy nhẹ mình ra khỏi thế bị động đó nhưng vẫn ôm gục đầu vào ng mà thở. Tội bé quá mà thík.
Lúc đó nc mới ấm ấm lên lưng lưng rồi cả 2 mới vào bồn tắm. Có tắm gì, ngâm người rồi lại quần nhau tiếp, V1 tròn đẹp cứ cọ dí vào ng, bé thì hôn chặt ko rời. Muốn tôi thở ko đây :)) Bé eo bánh mỳ, V1 bự tròn, V3 cong cong đẹp nhưng eo thì gọn lỏn, sao đẹp quá. Rồi đến màn BJ lút cán và out trong bồn. Nhìn từng dòng nước chảy từ cổ vai đi qua 2 bầu ngực bé mà như tiên cảnh. Sau đó lên giường nằm xấp để bé massage, ai mà quan tâm chứ :))) Tâm sự chuyện này kia cũng nhiều, Sợ bé mệt nên mình kéo bé vào nằm ôm rồi lại quần nhau ôm ấp hôn môi suốt 15 20p, ko quên cà cọ V1 V3 V4. Rồi gì cũng đến, 69 vào cuộc. Lúc đó bé dâm thật chứ, nước lênh láng, bé vừa BJ vừa rên, tay mình thì đang bận rồi mà bé kéo tay lên để se V1 của bé. Mình như bị cưỡng vậy mà thôi cũng khoái. Đá bi đủ thứ rồi out lần 2 trong đê mê. Xong vẫn còn chưa hết giờ, lại ngồi ra ghế vừa tâm sự vừa mân mê V1 bé, thi thoảng giựt cái là lại vô vào hôn mình ná thở. Hơi lố giờ chút lúc ra về bé đột nhiên quay lại vô tôi thêm lần nữa (cửa đang mở toang rồi) kéo tay lên rờ V1 tranh thủ đc thêm chút.
SV thì 10/10, Face đẹp, dáng đẹp, đẹp nhất các KTV t từng cộng tác :))) Nhưng gây thương nhớ nặng nề quá. Viết xong bài rp này mong giành event gặp lại bé lần nữa. Các bác đọc rồi ham nhưng cũng phải cao to đẹp trai, nc tình cảm thì mới được vậy nhé :)))

• Like
Cảm xúc: Fisher89