Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn Massage Lan Quế Phường Quen Thuộc Cùng Em 05 Siêu HOT

Ricky Boy

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
400
Một đêm mưa tầm tả mà mát trời ae nhỉ ? Sau một đêm ngủ ngon giấc với những cảm xúc thăng hoa cùng cảm giác ấm áp vừa được trải nghiệm tại Massage Lan Quế Phường thì càng thêm say giấc. Kịp bước vào nhà trước khi cơn mưa ập tới, cảm giác ấm áp như xoa dịu cái giá lạnh giữa đêm khuya, trong khoang mũi vẫn còn lưu lại hương thơm quen thuộc ở LQP.
Nhớ lại lúc đấy, vừa tan ca đúng giờ như mọi ngày thì cơn them lại đột nhiên kéo đến, cũng đã lâu thằng em xếp mình ngủ quên mãi một tuần dài chưa được khai pháo, trong người lại bất chợt rạo rực nên cũng mạu mụi phóng xe thẳng tiến Massage Lan Quế Phường để tìm nhanh một kèo xả lũ.
Chốt xong một gói Vip Nuru thì được mời ngồi lại uống tí trà để thấm giọng, không gian bên trong Massage Lan Quế Phường khá thoải mái, sạch sẽ và một ít hương thơm nhẹ nhàn vừa đủ để khiến cho tinh thần được thêm phần sản khoái.
Lên đến phòng và bước vào bên trong ngồi xông hơi một lúc thì cũng cảm thấy nóng ran hết cả người, bước ra ngoài để đớp ít không khi thì vô tình đớp được ánh mắt của một cô nàng xinh xắn với một nụ cười đang nở rộ trên môi. Ánh mắt bắt đầu đảo quanh một vòng trong tíc tắc, đáng người em như thu trọn trong tầm mắt và xát định đây là một cô nàng quá tuyệt vời, các vòng quá đẹp với số đo khá chuẩn kèm với đó là một nước da trắng trắng toát và lán mịn, một cặp cam trắng mộng cũng như độ mịn màn và chắt nịt khiến từ lần bóp trở nên sướng hơn bao giờ hết.
Em khá dịu dàng đưa mình vào bồn tắm và bắt đầu cho phần sung sướng với bài Nuru nhẹ nhàn của em, cọ lướt từng hồi nhiệt tình với cặp cam chắt nịt rồi chuyển sang cọ lướt toàn thân xong thì tiếp tục là phần BJ chậm rãi từng nhịp với từng cái mút khá chắt nhịp cùng với đó là phần đá lưỡi thần sầu.
Xong phần khởi động sơ nhẹ nhàn của em thì cũng chuyển sang với phần Nuru toàn thân đủ bài đủ kiểu. Đi hết các bài nuru toàn thân xong thì tiếp tục là phần cọ ngực lướt bưởi chà bươm bướm đủ hết mọi tư thế, em làm rất chăm và không một chút sai sót, kèm thêm đó là độ gợi tình của em trong từng lúc di chuyển khiến thằng em chưa chạm đã cứng lên hết cả. Em ghé lại nơi thằng nhỏ và rồi là từng cái mút chậm rãi và bài BJ cũng từ đấy mà bắt đầu, cơn phê chậm rãi được em thực hiện vô thuần thục, cảm giác khá phê kết và một lần nữa bài đá lưỡi của em lại hạ gục thằng em đang gòng mình chịu trận. Cơn sướng vỡ òa và kết thúc trong nổi niềm sung sướng, trao em cái ôm thật chặt và hôn nhẹ lên người em trước khi phải nói lời tạm biệt trong cảm giác luyến lưu. Em nó mang mã số 05 ở Massage Lan Quế Phường cho ae nào muốn tìm em nó thử sức.