Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Q10 Massage Tokyo quá đỉnh đến từ vị trí 03

metroivethoi1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Tao đã có một buổi ăn chơi thác loạn ở tokyo q10 nên giờ ngồi viết lại cho tụi m xem để có được thông tin còn đi phê pha.

MỌi thủ tục sau khi xong được locker dẫn vào phòng , tao vào xông tầm được 5p thì bé mang số báo danh 03 gõ cữa vào. đánh giá sơ thì bé này bên ngoài đẹp hơn trong hình vòng nào ra vòng nấy nhìn rất là dâm,theo đánh giá sợ bộ của t thì bé này tầm trên 1m62 về các vòng thì vòng nào ra vòng đó khá là ngon mà làm tao ấn tượng nhất chắc phải nói đến v1 cực kì đỉnh nha tụi mày, tao thì xông xong rồi nên ngồi đợi bé này pha nước chắc để lát phục vụ t , ngồi một chút bé xà nẹo ôm ấp t rồi thì bé nó dẫn tao vô phòng tắm luôn cứ như tao con nít ấy mà chắc dẫn tao thì ít mà thằng em tao thì nhiều quá, vô thì quất câu để anh tắm cho em luôn nha mà bé nó cười dễ thương có nét dâm ngầm nha tụi mày, về bé nó thì vô tắm kỳ cọ chăm sóc tao kỹ lắm nha nhất là thằng em của t làm nứng quá chịu không nổi, thêm cái bài cháo lưỡi nữa chứ, bé này thì bài lưỡi làm khá là phê nha tụi m khuyên trước là ai yêu không nên trải nghiệm nha không ra nhanh thì lại quá phí lúc bú thì bé nó bú từ nhẹ tới lút cán luôn nha nhiều khi còn thêm bài bú trứng dái rồi lại bj nhẹ nhàng hết cán theo nhịp . T chịu ko nổi nên ghì đầu bắn hết tinh vào miệng bé nó. Cám giác thật cảm giác :))

Tắm sở lại ra ngoài thì bé lau mình cho t như người yêu luôn mà phải nói bé nó nghịch quá toàn dọc thằng em của t còn t thì cũng không vừa gì thế là lấy tay chơi luôn con sò của bé nó 2 đứa kích dâm nhau một hồi lại sung sức thì t nói bé vô bài luôn đi khỏi cần bài khỏe, vô đến phần mệt thì bé dùng hai quả bưởi để massage cho t chúng m ak bé nó chơi t từ trên xuống dưới rồi lại từ dưới lên trên tới lúc vướng thằng em của t thì bé nó chơi bài kẹp luôn em nó kẹp làm t phê kinh khủng không chịu được chúng m ak . Sau màn kẹp vếu thì bé dùng bím để kẹp , cạ cạ lướt lướt muốn thọt cmn vào trong luôn cho rồi . vuốt được chút thì bé nó hỏi t là anh có muốn 69 không, mà tụi m cũng biết rồi sướng con cu là mù con mắt bé nó nói gì t nghe đó thôi, bé nó thì cũng tiếp tục công việc bj lút cán thôi còn t thì phê quá nên tìm con sò của bé để bé cũng thấy phê giống về con sò bé này thì nước nôi dào dạt mà lại còn kít lắm nha như cái mới mất zin thôi 2 ngón tay vào khít rịt, t làm một hồi thì bé nó cũng không chịu nổi nên ngồi lên tập trung bú cho t luôn mà đang quá phê rồi bé nó lút cán tầm 3 4 lần gì đó là t cia luôn quá phê pha.

Nếu mà nói châm điểm cho bé này thì t nói cũng khó mà thôi chấm cho tụi m biết mà trải nghiệm từ v1 tới v3 đều là 8-9d hết nha, nhưng riêng v4 t chấm 100 quá ngon thom tho, khít, có châm sóc, nước nôi đầy đủ. Thế là kết thúc buổi thác loạn với bé 03 dâm đãng ,khuyên tụi m là nên phải trải nghiệm nhưng nói trước ai mà yêu thì suy nghĩ trước khi đi không là out nhanh đó nha.
t 2.png
t 3.png