Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 Mát xa Mát gần với bé 18 dâm đĩ

baobaodam

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Số là mấy nay Sài Gòn mưa nắng thất thường nên sức khoẻ cũng muốn bệnh theo, đang đi gặp khách hàng bên quận 3 xong người ta lại đòi đi nhậu, thiệt người đang bệnh mà lại còn rủ nhậu nhưng muốn từ chối cũng chẳng xong ( ai biểu số làm lính quèn ). Đang nhậu mà trời lại mưa gió, ngoài thì lạnh, trong thì ấm..chợt thèm hơi ấm của các em tiên nữ quá các đồng râm, bỗng chợt nhớ đến tokyo nơi chốn này do trước đó cũng xem mấy bài rp của các AE congdonganchoi, thế là kêu tính tiền nhậu, liền chuyển hướng rủ mấy ông khách hàng đi mát xa ngay và luôn hehehe...
Vừa đến có 1 bạn chạy ra dắt xe dùm. Mình vào đến bàn lễ tân hỏi mua vé thì được biết ở đây có nuru mình cũng thích cái này ( các AE sẽ được 90 phút thư giãn cùng tiên nữ hihi ). Khi phục vụ dẫn vào phòng, trong khi chờ đợi phục vụ dẫn em lên ra mắt, mình chụp trước cái phòng cho mọi người xem. Phòng ko lớn nhưng rất ấm cúng...
Trong khi chờ đợi thì mình đi xông hơi truớc cái đã. Xông hơi ra thì thấy em đang đứng thử nước nóng cho mình tắm, tranh thủ chụp nhanh được 1 tấm
Đập vào mắt mình là 1 cô em gái quê gạo trắng nước trong, theo kinh nguyệt hơn 15 năm cua gái của em thì ngực em này vẫn còn tơ lắm các bác ợ, màn mát xa vếu phải nói là phê cực : )))) ... cái em kết nhất ở em này là từ giọng nói, cách giao tiếp & ngoại hình đều chuẩn...rất nhiệt tình và chiều khách các đồng râm ơi, em chả quảng cáo gì đâu, bác nào đã đi rồi thì biết, ai chưa thì cứ đến thị râm đi ạ : )))
Màn mở đầu diễn ra trong một không gian rất là đầm ấm và tự nhiên , Em thoát nhẹ bộ chiêm y trên cơ thể mình ra và cùng nhau bước vào bồn tắm . Em dìu mình vào tắm mà cảm giác rân rân làm sao , em nhẹ nhàng xoa khắp lòng ngực bằng bàn tay mềm mại kéo trải dài xuống thằng bé và xuýt xoa nó từng li từng tí thậm chí sục vài cái cho nó sạch sẽ còn mặt thì thì liếm môi như thèm thuồng dâm vãi ra . Em nắm nhẹ thằng bé và BJ 1 cách ngòn lành , tay mình thì cứ khám phá toàn thân thể của em . Khởi động rất chi là tạo sức cuốn hút , độ thao tác với lại sức công phá của bé cứ dồn hết vào thằng nhỏ , bú 1 cách rất chi là ngon lành. Mình thì cứ trầm ngâm mà hưởng thụ khoái lạc , 2 tay rồi bám chắc vào thân vai bé , chịu không nổi nữa rồi và rồi bắ ra trong sự sung sướng tuột đỉnh . CIA luôn nhé . Phê vãi lìn .
Đánh giá sơ bộ:
Mình đi em này là số 18 cái này nhiều anh em quan tâm lắm nè
V1: ngực tơ thì khỏi phải nói rồi nghen, 9đ
V2: 8đ
V3: 8đ
Mình cũng khó tính lắm nhưng khoản chấm điểm cũng còn tuỳ mỗi người à, anh em đi chơi cốt yếu vẫn là muốn mấy em xinh tươi thôi, nên ai bảo em dại gái em cũng chịu, miễn xinh là em ok hết kakaka