Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn Món quà đặc biệt từ bé 68 siêu sung sướng

dilamnhucc

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Nghe danh em 68 bên đây được anh em condonganchoi tung hô nhiều mà tới hôm nay mới được trải nghiệm bé này quả là một thiếu sót, mà vẫn hên kịp gặp mà đã gặp thì không muốn rời xa luôn nha mấy anh em, từ khi rời xa bé nó thì lúc nào thằng ku em của tui lúc nào cũng hướng về bé thôi anh em ạ.

Nghe lời anh em đi vào tầm chiều thì sẽ vắng và gặp được bé nó tại bé nó cũng đang hot nên là nếu đi tầm tối cũng rất là khó gặp mà đúng nghe theo anh em là chính xác vô là book được bé nó luôn khỏi phải đợi chờ gì chưa gì là thấy đầu xuôi rùi đó, xong ra ghế ngồi làm điếu thuốc chưa hút xong thì ku em nhân viên đã kêu t phòng ok vậy là dập thuốc và đi theo nhân viên thôi. Lên ngồi đợi tầm có 5p là bé nó lên rồi do nôn quá nên tui cũng không xông gì ngồi đợi bé nó lên luôn. Bé vừa vô là tui thấy cái dáng sexy kem theo nụ cười dâm dâm đúng kiểu kiều nữ như anh em diên đàn kể luôn nha.

Thì cũng theo quy trình thôi bé pha nước rồi mời mình vào tắm, bé này tắm nhiệt tình kỳ cọ kỹ càng nha anh em, còn gội đầu thì gội đầu thằng anh lẫn gội đầu thằng em, lúc mà bé chăm sóc cho thằng em của tui thi tui đã nhanh chóng thấy được gương mặt đâm đãng của bé này, tay thì cũng đâu để yên được nên làm vài đường trên bầu dú của bé này luôn. Hai đứa vờn nhau được một chút thì bé dẫn tui ra ngoài giường massage đủ lực thoải mái quên luôn cái nhức mỏi nha anh em.

Còn về phần mệt thì bé này mở màn bằng skill môi với lưỡi đi khắp cơ thể luôn nha, rải đều từ những cái hôn nhẹ nhàng cho tới những đường lưỡi dâm đãng phê pha, bé này này sở hữu một cặp đùi không có một dấu muỗi đốt còn cặp mong thì to tròn bóp tới đâu là ăn tiền tới đó, được gặp một bé chất lượng như thế này thằng ku em của tui cương lên như chưa bao giờ được cương luôn mấy anh em ơi, bé này bắt đầu thể hiện skill cuối để thằng nhỏ của tui vô kẹp bánh mỳ luôn dú bé vuốt lên vuốt xuống rồi còn ngậm mút ngon lành luôn nha anh em, mút thì đã đủ phê rồi mà còn thêm âm thanh nữa chứ sướng quá gồng không nổi nên t out luôn. Quá phê anh em ơi.