Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Một chút trải lòng về sự dâm đãng của bé 07 tokyo q3

thatvodungvcl

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Mấy hôm trước tui có lên có lên congdonganchoi để mà xin cái code free vé nhằm mục đích trải nghiệm mấy bé chủ yếu là tại cuối tháng rồi nghèo lắm rồi mà vẫn muốn đi massage nên phải nhờ trợ giúp thôi, mà tui thấy từ admin cho tới các anh em ở trang congdonganchoi này khá là thân thiện nha, vô xin vé cái là admin cho luôn nhưng với điều kiện là khi trải nghiệm mấy bé về xong thì viết giúp admin một bài rp ngắn dài gì cũng được, mỡ tới miệng mèo giờ chẳng lẻ chế nên thế là ok luôn chứ còn ngại ngùng gì nữa.

Có được cái code rồi thì nhanh phi tới tokyo q3 mà ăn chơi thôi đánh giá về csvc bên đây thì phải nói là không thiểu cái gì đủ các món ăn chơi chỉ là có đủ tiền để ăn chơi hay không thôi, đưa code sau đó mình quyết định chọn em bé 07 để chơi với mình hôm nay, dù là đi code free nhưng cơ sở vẫn nhiệt tình và chuyên nghiệp lắm nha anh em. Thủ tục xong xuôi hết thì được anh trai locker dẫn lên phòng để mà chuẩn bị gặp bé nó thôi, đầu tiên là thay đồ để xông hơi cho thoải mái trước cái đã thôi nào, được tầm hơn chục phút thì có tiếng gõ cửa và bé bắt đầu bước vào ấn tượng đầu là bé này dáng cũng cao ráo vòng nào ra vòng đó luôn nha anh em cơ bản là đẹp như hình nên khá là ưng ý.

Tui xông có hơi lâu nên là bên ngoài bé nó chuẩn bị đầy đủ nước nôi từ nước tắm, nước uống cho tới nước của bé nó luôn nha mấy anh em, vừa bước ra thôi là bé đã tiến lợi để lại khô và ổm mình rồi đúng là sướng không cần bàn cải gì hết, mình với bé nó khám phá nhau cũng được một chút thì hai anh em dắt nhau vào bồm tắm để tiếp tục chăm sóc nhau thôi nhưng lần này là chă sóc từ thằng anh cho tới thằng em luôn đó nha, vừa vô thôi là bé nó đã bắt đầu chủ động cháo lưỡi với mình rồi mà công nhận là lưỡi bé này điêu luyện lắm luôn nha anh em một lát mà được lưỡi bé phục vụ lúc bj thì chắc là phê phải biết luôn quá, bé nó vừa dứt màn cháo lưỡi thôi là đã đi đường lưỡi khắp người mình luôn rồi và điểm kết chính là thằng em của mình đúng là như dự đoán bé này bj đúng phải nói là sướng cực vừa bú mút mà còn dùng lưỡi ngọ nguậy bên trong nữa chứ sướng quá nên là lỡ CIA tặng cho bé nó hàng ngàng tinh binh luôn rồi.

Về massage khỏe thì đúng là bé này làm khỏe thiệt nha đấm mạnh có sức đúng kiểu mình thích nói chung là bé này chắc là quá tuyệt vời rồi mà còn được free vé nữa chứ, vô đến phần chính mình còn chưa chuẩn bị tinh thần thì bé đã đổ gel và bắt đầu nuru cho mình rồi ôi cái cảm giác kết hơp giữ cái lạnh lạnh đến từ gel và ấm ấm đến từ cặp vếu của bé nó lúc này đúng là không thể diễn tả được luôn nha anh em, bé nó cạ hết cả người mình luôn nhưng chỗ bé nó cạ nhiều nhất chắc là thằng em mình rồi, hết cạ vếu rồi tới miết bướm, bướm bé đi tới đâu là mình cảm nhận được nước bé nó chảy ra tới đó, bé chủ động hỏi mình anh iu có muốn 69 không trời nghe nó sướng tai gì đâu mà lúc này là sướng quá rồi có còn biết gì đâu nên là bé nó nói gì thì mình nghe đó thôi bé vô thế cái là cầm lấy con cu mình mà bú lấy mút để liền nha còn mình thì cũng bắt đầu tranh thủ mà khám phá cái vùng tam giác của bé nó phải nói là khít rịt nước nôi thì khỏi phải bàn rồi đưa vào tới đâu là nước chảy ra tới đó, đúng như mình nghĩ luôn bé lại sử dụng tuyệt chiêu cuốn lưỡi cung quanh con cu trong lúc đang bú mút cho mình định ráng gồng để khám phá thêm nhưng mà phê quá chịu không nổi nên là lại tiếp tục lỡ out ra bên trong bé nó