Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Một Đêm Sướng Run Chân Với Em 49 Của Tokyo Q.3

Đôn Quích

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
5
Xu
296
Tấm chiếu mới xin chào các đồng dâm, lần đầu được biết đến cũng như tham gia diễn đàn congdonganchoi, mong được các ae ủng hộ và tương tác. Hôm qua vừa có cơ hội ghé qua tokyo hoàng sa, một địa điểm cũng đã quen thuộc và gắn bó từ trước đó nhưng nay mới có dịp để rp về một em gái khá hấp dẫn, em khá ngoan và hiền, đặc biệt là độ dâm cùng phục vụ nhiệt tình là một trong những điểm ấn tượng với em.
Cô bé 49 của Tokyo q.3 thực sự khiến mình khá hài lòng về cách phục vụ cũng như ngoại hình của em, em sở hữu một gương mặt ưa nhìn, những nét sắc sảo và trẻ trung của một cô gái trẻ trung. Một bầu ngực trắng nõn cũng độ to vừa phải và độ mềm mại dể dàng xoa bóp khá thoải mái, cùng với đó là hai nấm ti nhỏ nhắn hồng hào dễ dàn mút. Em có một vòng eo không to, nhưng cũng thuộc dạng chuppy có da thịt nên rất thích hợp để ôm ấp vì độ êm và thoải mái. Cặp mông khá to căng tròn cùng với đó là độ săn chắt, xoa bóp đều khá sướng tay và thoải mái với em. Em còn sở hữu một vùng bướm hồng hào, còn rất khít và nhiều nước, rất thích hợp để tevet và hưởng thụ.
Về sv của em thì rất tình cảm và nhẹ nhàn, em cũng đã có nhiều kinh nghiệm trong quá trình làm nên với em giờ tất cả chỉ là sung sướng, em khá cảm xúc khi làm, rất hợp để tận hưởng nổi niềm sung sướng sau một ngày dài làm việc mệt mỏi. Em nhẹ nhàn và nhiệt tình từ lúc vào tắm đã chăm sóc kỹ toàn thân và tiếp đến là phần kích thích nhẹ nhàn giúp tạo cảm xúc, tì miết cọ ngực đủ bài xong em sẽ chuyển sang phần BJ cho thằng em sướng nhẹ một lúc rồi mới tiếp tục với phần sau. Massage nuru được em làm đủ bài, dùng ngực tốt, đi bài nhiều và kỹ càng, có kết hợp thêm kích thích lưỡi khá hấp dẫn cho mỗi lần sung sướng. Rồi tiếp đến là phần BJ của em, một loạt những kỹ thuật êm ái nhẹ nhàn được em mang đến và đặc biệt vẫn là đường đi lưỡi hấp dẫn của em, rất êm và kích thích khiến thằng em không chịu nổi nên out sớm cùng em. Nước nôi em khá nhiều nên mò mẫm kích thích một lúc là đã ướt hết cả, càng làm tăng thêm phần sung sướng. Kết thúc xong em dọn dẹp rồi giúp tắm rửa lại cho sạch sẽ rồi mới tiễn ra về, khá hài lòng với em.