Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn MỘT PHA WC CỰC DÂM TỪ BÉ 01 LQP

muachuotdcroi

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Hé lu anh em đồng dâm sắp lễ rồi kiểu gì mấy chỗ thư giãn cũng đông thôi nên tuy đã quyết định ghé lqp sớm để mà thư giãn không tới dịp lễ tết đông đi ngồi chờ vài tiếng nữa thì mệt lắm lướt qua lướt lại thì quyết định chọn bé 01 để mà xả tinh một phần cũng được thấy mấy bài trải nghiệm của anh em trên nhóm tele về bé 01 này rồi, gọi điện đặt chỗ xong bắt xe mà chạy tới thôi tại tối còn đi nhậu nhẹt với bé rau nên là đi grab cho an toàn đúng không anh em 😈

Qua tới nơi thì nói với nhiên viên mình có đặt trước với cho nhân viên thông tin thôi là xong, nằm chờ tầm 5p là được dẫn lên tới phòng luôn thay đồ xông hơi một chút cho ra mồ hồi thì ra ngoài uống nước ăn trái cây đợi bé nó, cơ bản thì bên đây chu đáo chuẩn bị khá là đầy đủ chung quy là hài lòng. Ngồi tâm một chút thôi là bé nó vô rồi hình như nhân viên đây biết canh thời gian hay sao đó vô đúng lúc thật. Bé nó khoác lên mình là một bộ váy mày xanh đậm khá là sexy nha 😍 đúng kiểu hở chỗ cần nhìn luôn nên là hứng lắm, vô thì bé mở mằn bằng những màn sờ mó lâu lâu có hôn nữa kiểu tui thấy bé nó nhiều tình lắm nha, xong thì cái gì đến cuối cùng cũng phải đến thôi bé nó bắt đầu dẫn tui vô tắm đó nha mấy anh em, bé nó tắm kỹ với khá là tình cảm, đang tắm tự nhiên thấy bé nó buộc tóc rồi cuối xuống là hiểu rồi chắc thực hiện nghĩa vụ thiêng liêng của một cô gái đây mà 🤤 bé nó bắt đầu nhẹ nhàng liếm xung quanh bên ngoài rồi chuyển vào bú con cu của tui luôn lúc đầu thì còn nhẹ nhàng tình cảm càng về sau thì càng máu lửa với lút cán nha tui thì chịu không nổi nên là đổi bài gồng hết sức có thể bắn 💦 hết tinh binh cho bé nó luôn

v1 hệ cam bóp khá đã
v2 có xíu xiu lipit
v3 căng tròn, mềm mại 😍

Vừa xong một màn thác loạn trong bồn tắm thì ra ngoài bé làm bài khỏe để mình hồi phục sức lực trước mà phải công nhận là bài khỏe bé nó làm quá ok đấm bóp khỏe người hẳn ra luôn đó nha nhưng mà nào có ngờ những phút giây đó đâu có được lâu cổ nhân nói rồi trước cơn bão thì luôn có những khoảng thời gian tĩnh lặn đó mà và trong trường hợp này thì nó chắc chắn đúng với tui nha anh em 😍. Đang làm khỏe cái bé nó chuyển thẳng qua mệt luôn chuyển cái là thấy mệt luôn đó nha bé nó xoa gel khắp người tui rồi bắt đầu trườn vú cạ lồn luôn người gì vừa dễ thương mà còn dâm nữa chứ bài nuru người trườn cạ ra thì bé nó còn tặng kèm cho tui những lần mút ty cũng như là nhiều bát cháo lưỡi đó nha, đang phê quá thì bé nó trườn xuống mà bú cu luôn mà trước khi bú thì bé nó có wc 🤤 cho tui phê quá phê xong thì bắt đầu bú rồi, bú cái nào là lút cán cái đó luôn còn kết hợp lưỡi tạo cảm giác trơn tru nữa đó chứ bé làm đỉnh quả chịu không nổi nên là cia tặng bé hàng vạn tinh binh 💦 luôn. Nói chung bé 01 bên đây dịch vụ đỉnh chỉ có chắc nhiều người sẽ thấy bé có v1 nhỏ mà đối với tui là bóp vừa tay rồi