Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 Muốn đóng phim thì chọn bé số 10

giaminh11

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
199
Đêm hôm thấy trong người khó ngủ, thằng bé cũng biểu tình phản đối giống vậy. Nên phải chuyển qua kế hoạch B là đi thư giãn xả lũ một chút rồi mới về ngủ được. Cũng tầm 10h nên dòm map thấy chắc chạy qua q3 là gần và ổn áp nhất. Vậy là alo cho bên tokyo check phòng rồi chọn số cho bé 10
Tới nơi thì làm thủ tục nhanh rồi lên xông hơi đợi bé vào. Lát bé cũng vào chuẩn bị khăn lau mình cho rồi vui vẻ chào hỏi giới thiệu đủ kiểu. Sau đó thì xin phép dắt em vào tắm bắt đầu mở màn cho trận Thủy chiến đầy thú vị.

Bé tắm sạch sẽ với những động tác kỳ cọ cơ bản rồi từ từ đưa tay chạm vào phần ngực của em kích thích trong khi bé chạm vào ngực em thì em cũng chạm vào ngực của bé để kích thích xoa xoa phần ngực và khám phá cặp nhũ hoa hồng xinh mới nhú của bé. Bé khụy người BJ làm e chạm đỉnh nhưng không out, sau đó bé yêu cầu đưa tay vào khám phá và kích thích v4 của bé.

Cả 2 trao đổi ít chiêu thức không quá lực chỉ vừa để bé phát ra vài tiếng rên do sướng rồi cả 2 lên lau mình chuẩn bị chuyển qua phần massage khỏe. Xem như thử thách vòng 1 vượt qua 1 cách an toàn.

Chuyển sang phần khỏe thì cũng không có gì để kể nhiều bé ngồi đấm bóp làm các động tác ấn huyệt này nọ rồi trò chuyện vui vẻ tới khi em thấy khỏe người và yêu cầu chuyển qua phần massage mệt thì thôi.

Phần mệt bé bắt đầu trườn rồi đi lưỡi liếm láp hết các bộ phận trên cơ thể của em đặc biệt là dừng lại hôn hít và kích thích thằng bé. Sau đó nuốt chửng nó và thi triển vài bài BJ đỉnh cao làm nó tê tái và em phải vịn cặp ngực của bé để giữ thăng bằng. Đồng thời phản đòn bằng kỹ năng đi lưỡi và vỉa hầu làm bé đê mê thốt ra vài luồng âm thanh JAV làm xao xuyến rung động lòng người.

Sau đó thì cả 2 hiểu ý nhau và hòa mình vào tư thế 69 chiến đấu được tầm 10 phút thì out luôn tại chỗ, bé chu đáo CIA không sót giọt nào. Nhìn chung là bé làm được và chu đáo có cái nói chuyện còn hơi ngại và chưa trao đổi được nhiều lắm. Giá như bé chủ động trò chuyện và cởi mở hơn thì quá perfect.

Kết thúc tuyệt vời cả 2 vệ sinh lại rồi ôm ấp nhau, lúc này gần cuối bé mới cởi mở hơn chút. Thôi kệ cho cơ hội lần sau vậy, ăn ít trái cây bé mớm rồi ôm hôn tạm biệt bé ra về. Hứa hẹn sẽ gặp lại bé lần sau và mong bé sẽ cải thiện cách giao tiếp hơn. Nhớ em cô tiểu miêu 82 tại tokyo