Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn Nàng 08 Của Lan Quế Phường Khiến Ta Say Đắm Trong Sung Sướng

Dương Quá

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
400
Lại một lần nữa tắm tắc khen ngời Lan Quế Phường vì đã tìm được một cô bé nhân viên xinh xắn và khá ngoan, rất dịu dàng trong lúc phục vụ, còn dáng đẹp nữa thì đúng là ai mà chịu nổi. Gặp được em cũng là duyên số, nên tặng em một bài rp để được nhiều ae biết đến em hơn.
Hôm qua có hứng cũng sẵn vừa nhận lương mà dím được không bị sư tử hà đông nó cỏm hết, nên cũng lấy cớ đi uống cà phê với bạn đồng nghiệp mà ghé qua Lan Quế Phường để thư giãn một chút, chắc cũng hơn tuần không được xả đạn đi đâu làm bức rức hết cả người.
Vào mua vé xong thì được mời uống trà chờ đợi bên đây chuẩn bị phòng các thứ xong là mời lên, nhân phòng xong là được bỏ lại một mình mà tự do trong phòng muốn làm gì tùy ý, phòng mới và khá rộng làm có chút lẻ loi thế là thay nhanh bộ đồ để vào xông hơi dăm ba phút, sẵn giờ em chưa lên nên vậy cũng đỡ tốn thời gian chờ đợi.
Rồi em cũng lên đến nơi, cô bé 08 của Lan Quế Phường, một cô nàng xinh đẹp, dịu dàng cùng dáng người bóc lửa dù em đã mặc đồng phục nhưng không thể nào che đậy được vẻ đẹp hấp dẫn kia, cũng như một cặp ngực đầy đặn căng mướt, bầu ngực nhấp nho sau lớp áo mõng cùng một vòng eo tuyệt đẹp đang được mình ghé tay lại mà choàng lấy.
Em giúp lau khô mồ hôi trên người, ngồi lại cạnh bên để tâm sự cùng nhau một lúc em mới đưa mình vào với phần tắm và tất nhiên em cùng mình vào ngâm mình và nghịch nước để tăng thêm phần tinh cảm, vừa làm em vừa tâm sự bằng chất giọng mềm mại và tình cảm của mình, em như dìu dắt cảm xúc dần dần tiến vào mê hồn trận. Kỹ thuật Nuru của em khá ấn tượng, ôm ấp rồi tì miết toàn thân vào người, cứ thế mân mê cọ lướt khắp nơi xong mới đến thằng em được cặp bưởi tròn trịa ấm áp xoa lấy nhẹ nhàn cùng bài BJ chậm rãi để kích thích cảm xúc cho thằng em.
Cơn phê một lần nữa được thăng hoa với phần Nuru chỉnh chu được em phục vụ sau đó, em trườn lướt khắp toàn thân bằng cơ thể thon thả, một cặp ngực đầy đặn và chắt nịt cứ thế tì nhẹ lên người mà cọ lượt. Phần đầu ti miết khắp người mang đến một cảm giác nhột nhột đến khó tả và hơi ấm từ đấy như đang xoa khắp toàn thân. Rồi khi thằng em đang chịu đủ kích thích của bài Nuru, em chậm rãi đưa đến phần BJ với thế 69 huyền thoại khiến thằng em như nất lên trong từng cơn sướng, không thể kiềm nén được bao lâu là thằng em cũng nghe theo tiếng gọi của sung sướng. Em sở hữu một V4 hồng hào tuyệt đẹp, mép sò khép chặt để giữ lấy nước nôi bên trong chờ đợi tuôn trào trong cơn sướng. Cảm giác khi ngón tay mon men tiến vào thì ngay lập tức bị siết chặt lấy thì còn gì sung sướng hơn thế nữa. Em dọn xong mọi dấu vết thì lại nằm xuống để cùng nhau ôm ấp tâm sự một lúc đến khi gần hết giờ thì giúp tắm rửa lại sạch sẽ rồi tạm biệt nhau ra về bằng cái hôn nhẹ nhàn của em, quá phê cho cô bé xinh xắn dáng đẹp của Lan Quế Phường 5 Sao.

• Like
Cảm xúc: Trần Tuấn