Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 Nay cho e 26 ăn yaout

besbucu1

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Nay có dịp qua quận 3 nhậu với mấy anh em bạn bè, nhậu nhẹt từ trưa đền tầm 2h chiều, thấy còn sớm, về thì hơi chán thế là nhớ đến chợt nhớ đến masager TOKY Q3 . Vội vàng móc đt ra nhắn tin cho cơ sở để hỏi chương trình km hiện tại và số các bé ktv.
Được biết cơ sở có mấy bé tay nghề điêul luyện lắm do các ae đã từng trải. Book liền với cơ sở và tạt ngang trong 15 phút
Thế là acr đám bất grab đi qua cho an toàn 20p thì có mặt tại cs, ae vào chọn ktv, mình chấm được em 26
xong được locker dẫn thẳng luôn vào phòng, pk có không gian rộng rãi, sạch sẽ, bồn tắm to, giường rộng, có toilet và chỉ có pk xông hơi ướt, không có khô. Đèn vàng mờ ảo.
Vào pk xông hơi được một lúc thì phòng xông nóng, chạy ra ngoài thì thấy bé đa ngồi sẵn trên giường đợi từ trước.
Mình đang mè say nhìn thấy bé là mình lao vào luôn ôm hôn sờ mó khám phát cơ thế bé luôn
bé cởi đô cho mình rồi, mời mình vào bồn tắm.
Đánh giá bé v1 mềm, vừa phải, bóp đã tay. V2 hơi lipit 1 chút, v3 to, tròn.
Đúng nhậu xong được bé tắm cho sương thôi rồi Bé tắm cho mình kỳ cọ mọi ngóc ngách, tắm gội, đi đường lưỡi tù chân tới cổ không sót chổ nào.
Bé có kỹ thuật BJ đúng đỉnh bé BJ 100% trong bồn không ngừng nghỉ 1 phút nào cho mình ra luôn trong vào 3p. Tay mình mặc sức sờ soạn khám phá cơ thể bé.
Đến màn massa khẻo bé đám bóp đủ bài, lực vừa phái, nhịp nhàng từ trên xuống dưới, rất bài bải kỹ càng, xong đến màn đi lưỡi từ trên xuông dưới, bé liên tai làm mình nứng không chịu nỗi tê hết cả người cực kì khoải cảm. Sau đó bé bôi dầu trườn, may ông phải đên trải nghiệp cặp ngực của bế ấy lên xuông khắp lung kèm tiếng rên nhè nhẹ, tiếp theo bé dung con sò của bé cạ trên xuông, cảm giác lạ lắm con sò chạy lên chạy xuống đên lúc cho mình úp bặt vào sông quê…. thơ không đc luôn.
Sau đó bé lại tiếp tục BJ cho thằng nhỏ mình nhe nhàng, rồi nhanh dần đều. xong mình cũng hợp tác vào thế 69. Vừa nhậu xong đang khát nước, thế là mình mặc sức khám phát v4 của bé vừa khít vùa nhiều nược, thích cái nữa là không thề có mùi
Sau một lúc vọc vạch khám phá lẫn nhau thì mình cũng out ra trong miệng của bé ( cả 2 lần đều CIA trong miệng bé 100%) bé mút tới giọt cuối cùng.
Sau cùng bé tắm lại cho mình sạch sẽ, xong mình nghỉ ngơi tâm sự với bé một chút rồi mình về
Túm lại thì giá vé và típ quá ok và hợp lý cho trải nghiệm 2 shot