Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal ngon từ nước ngọt từ xương với em 27

duongcongto

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Nhân chuyến mấy ông anh từ Bắc vào đi thăm người anh em ở HCM, trên xe ghệ của mấy ông anh đang ở trong đấy cùng đi ai cũng dáng ngon nuột nà cả người,làm cũng ko thể không nghĩ tới những điều cuồng dâm loạn, toàn phải chấp tay niệm phật để xua tan cơn cuồng loạn. Vào đến nơi thì bên trong thấy như thiên đường thu nhỏ hàng trăm con chim đủ loại, gà , cá , chó , khỉ thỏ. Bắt tay mấy phát xong thì ghệ mấy ổng vào cửa đóng lại anh em ngoài này chỉ thấy thèm, chán bắt mấy con gà quăng cho trăn ăn chơi xong xuôi nhậu 1 buổi chiều bắt đầu về lại. Đi trên xe mà có gái vừa đẹp vừa thơm làm 4 anh em ai cũng nừng nứng nưng hết rồi. Vừa tấp về thì 4 anh em ý tưởng lớn gặp nhau phải đi giải tỏa thôi thì chốt quán tokyo q10.Quán khó to rộng rãi sạch sẽ, dự báo một trân cuồng dâm sắp quét đến tại đây. Em thì trước giờ ngoại trừ… bạn vợ, không có thói quen ăn phở lem tem bên ngoài. Nhưng cả tuần nữa mới gặp được con vợ đang đi thái lan chơi , bướm vợ thì xa, mông bạn vợ cũng bơ vơ ngoài tầm với. Nghĩa vụ thân trai phải bù đắp thiếu thốn tình cảm cho con cu dẫn lối nên phải vào thôi.
Típ cho dẫn gái giữ xe mỗi người 100 yêu cầu em nào phải dâm vào phòng phải đẹp, do mình tip hay sao đưa vào phòng rất to đẹp không biết mấy anh em kia được không. Xông hơi xong thì ra phơi chim 1 2 phút thì một em bước vào. Móa!!! Ngon, vòng nào ra vòng nấy, nhìn đã muốn địt luôn. Em 27 nhẹ nhàng lột bưởi và khui lon bò húc cho mình làm được mấy miếng thì em bảo vào tắm, ừ thì tắm. Mẹ, cái bồn tắm nước ấm, nằm một lúc lim dim ngủ quên. Giật mình dậy thấy bàn tay lạ lẫm sờ mó, xoa bóp con cu của mình.
Thôi thì lôi em ra ngoài, ngồi lên ghế , em nhào vào ngậm chim mút cuồng nhiệt hơn cả vợ thằng bạn mình. Tay chới với, cố móc em mà không được. Đành an phận nhào nắn cặp vú của em.
Nằm đang cò kìm chế được thì em cầm chim sóc nhẹ, miệng ngậm chặt đầu khấc bú liếm mút. Móa, tới lúc này chịu sao thấu, bao nhiêu tinh binh theo họng vào ruột gan em cả.
Ra rồi nên em nó đi vệ sinh 1 lát lại tiếp tục làm khỏe , làm ta mệt chi rồi lại làm khỏe Móa !!!
Lại ngủ quên , lúc giật mình dậy thấy em nằm kề bên nhìn sợ mình thức. Không biết đang đi massa hay bên bồ nhí nữa, lúc này em nói em làm tiếp cho anh nha em sợ anh thức. Quất đi em, bắt đầu thấy sóng lưng lạnh hẳn em bôi dầu lên bắt đầu chà vú, đoạn này chưa phê lắm chỉ siêu phê khi những tiếng chụt chụt xuất hiện. Vú lưỡi miệng kết hợp làm đê mê không ngừng nghỉ, vú xong giờ đến chà bướm kéo em xuống hun em nó luôn vào thế 69 96 69 lần này em sướng em cũng làm mình sướng hơn hẳn. Lúc nhanh lúc chậm, còn miệng mình thì luôn nhanh cứ thế cuộc thi ai ra nhanh hơn cứ thế tiếp diễn. Được 15’ em run run nhẹ còn mình rung rung mạnh ưỡn thằng em thằng miệng mà xuất. Tắm thêm 1 lần xuống thì anh em đã đủ mặt đang mỗi thằng 1 con gà ác thôi thì cũng làm 1 con. Tip em 2 củ chẳn kể cũng bõ vì em đem tới sự sung sướng tuyệt vời cho mình.