Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Nhận code trên Telegram, gặp 84 và report!

SuperSoi

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
299
Lâu rồi không quay lại Tokyo Q3 vì đổi chỗ làm xa hơn, toàn đi bên LHP, và một số bé quen và ưng ý như 04, 16, 29 đều đã nghỉ hết. Hôm nay pm admin trên group Telegram được 1 code free 1200k của bé 84, đang rảnh nên xách háng đi ủng hộ cơ sở mới mở lại sau dịch và ủng hộ em nó luôn.
Q3 thì mình đi nát rồi, cam đoan giai đoạn 2018-2019 các bé ở đây mình đều đã trải nghiệm qua, từ lúc Tokyo mới khai trương, cũng hay dẫn bạn bè qua giải trí sau khi nhậu nhẹt. Đặc sản ở đây là một số phòng bị nghẹt bồn tắm, một số phòng thì xông hơi bị hư, có lần trúng cái phòng máy lạnh hư làm cho mồ hôi mồ hôi của mình và bé nhân viên nhễ nhại cứ như đang đóng phim XXX, nước nóng không đủ, thỉnh thoảng bị sụp CP. Cơ mà ưng ý nhất là quản lý và nhân viên rất nhiệt tình tiếp thu và sửa chữa, nên thôi coi như là sự cố nhỏ không đáng gì. Nay quay lại thấy đổi dàn phục vụ và tiếp tân mới hết, phòng ốc cũng được sửa sang lại nhìn ổn hơn trước. Nhưng 10 lần như 1, nói phục vụ "Cho anh ly trà nóng nhé", và lần nào cũng quên, phải nhờ em nó quấn khăn đi ra hỏi. :cautious:. Và đặc biệt là cái máy quẹt thẻ hư hoài, không xài được, đi 20 lần thì quẹt được có 1 lần.
Gọi điện đặt phòng trước, tới nơi show code, không quên tip trà nước cho anh em tiếp tân và em trai phục vụ dẫn lên phòng (dù sao cũng free vé, nên thôi tính qua tính lại thì vẫn còn lời chán, nên tip anh em hơi nhiều, các bác đừng bắt chước nhé ;)). Trong các chỗ mình đã đi thì ưng Tokyo nhất vì phòng ổn, thoáng, sạch, decor cũng okay. Lột đồ vào xông hơi cho tỉnh táo, lúc bước ra thì em nó đã vào phòng và đang xả nước. Sơ qua thì dáng người nhỏ nhắn, cao tầm 1m6, mặt rất xinh có nét sang trọng, nếu gặp em nó ngoài đời thì cứ tưởng hotgirl bán kính mát chứ không nghĩ là KTV đâu, nghe em nó cất giọng "Chào anh" là trong lòng thấy êm ái lạ thường (giọng em này nghe rất nhẹ nhàng, không có giả tạo hay nhõng nhẽo).
Ngồi nghỉ ngơi cho ráo mồ hôi, em nó nhẹ nhàng lau khô cho mình, còn nghịch ngợm chọc ghẹo "Sao anh không tháo khăn ra, tháo đi mà, người đâu kỳ quá không cho người ta coi gì hết trơn...":ROFLMAO:. Ngồi giỡn 1 hồi thì đi tắm rửa và leo lên giường (massage thôi nha, chứ hông có gì khác đâu).
Các công đoạn sau này thì chắc cũng na ná nhau, mình khỏi kể chi tiết há. Mình chỉ nhận xét là em nó làm chu đáo, kỹ, nhẹ nhàng, thỉnh thoảng hay cười khúc khích. Kỹ thuật tốt, nhất là mảng BJ: sâu, êm và ít dùng tay. Đấm khỏe thì thôi bỏ qua nghen, còn phần trườn tinh dầu thì tạm ổn, dù sao trét cái tinh dầu đó lên người thì mình cũng chẳng cảm nhận được gì đặc biệt ngoài việc có 1 cục thịt 45kg đang đè lên người và chà qua xát lại. Sau 10p lần quần thì cũng xong phim, tắm rửa mặc đồ đi về.
Đánh giá: KTV 84 - Tokyo Q3
  • Face: 9/10: xinh, có nét kiêu sa.
  • V1: cam hơi bự, mềm tự nhiên.
  • V2: eo ót thon gọn.
  • V3: vừa
  • V4: không quan tâm nên không có tìm hiểu.
  • Da dẻ mịn màng, láng mịn, thích khoản này.
  • Thái độ nhẹ nhàng, lễ phép, vui vẻ. Ban đầu ít nói, nhưng ghẹo 1 hồi thì cũng lòi ra là cũng chặt chém dữ lắm, nhưng vẫn ngoan và lễ phép. Nói tiếng nào là "Dạ anh" tiếng đó, cưng dữ.
  • Kỹ thuật: làm kỹ, nhẹ nhàng như người yêu, thích hợp bác nào gout tình cảm không bạo lực.
Chi phí:
  • Tic: code free 1200k trên group Telegram.
  • Tip: bằng vé.
  • Trà nước cho anh em tiếp tân, phục vụ và giữ xe.
Cảm nhận: Tokyo là nơi mình hài lòng nhất cả về giá cả, khuyến mãi, chất lượng dịch vụ, thái độ và kỹ thuật của các KTV. Tuy thỉnh thoảng có chút sự cố nhưng không đáng gì. Đề xuất anh em nên thử bé 84 nhé :).

• Like
Cảm xúc: mrKenn2021