Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 NHỮNG SHOT CIA TÊ TÁI CÙNG BÉ 10 TOKYO Q3

laiphaiphienr

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Chán quá ngồi lướt tele coi có gì giải trí không thì thấy được 1 bác đi bé 10 bên tokyo q3 có được 2 shot cia tê tái nghe cũng ham nên là quyết định xách con cu lên mà chạy qua đó để trải nghiệm thôi nếu mà được 2 shots cia thì phải nói là cái đcmn tẹt dời nuôn nha

Lúc đó hứng quá máu dồn xuống cu đã kịp suy nghĩ gì đâu chỉ biết cắm đầu chạy thôi ra tới thì mới vỡ lẽ bé nó đang bận khách nữa chứ, đánh phải ngồi đợi bé nó tầm 30p nữa lúc đầu cũng định chọn số khác mà nhớ tới 2 lần được cia của bác kia nên là kiên định với bé nó luôn, đợi một hồi thì trái ngọt cũng tới vừa tới lượt mình thôi là thằng ku nhân viên nó dẫn mình lên phòng luôn, nãy giờ nằm máy lạnh ở dưới không còn một giọt mồ hôi nên là quyết định không xông xiếc gì hết đợi bé nó lên mà triển thôi, bé bước vào đúng là hỡi ôi một bé xinh xẻo trong bộ váy màu đỏ vô cùng dâm đãng chào tui một cách vô cùng ngọt ngào nha

Sơ qua về bé nó
v1 trắng nõn nà, tròn căng ti hồng
v2 thon gọn khỏe khoắn
v3 nở nang mọng nước
v4 múp, bóp đặc biệt nước nôi ngọt ngào và thơm tho nha riêng phần này là đặc biệt hiếm có đó nha

Vồ bồn thì bé nó kỳ cọ tắm rửa kỹ càng tắm đến đâu là dê tui tới đó được cái kỹ năng tay của bé nó rất là đỉnh luôn nhiều khi ông nào mà mới mới bé nó hj thôi cũng đủ làm mấy ông out rồi đó, kỹ năng tay bé đỉnh bao nhiêu thì bé nó bj còn đỉnh hơn vậy nữa lúc mà bé cúi xuống để bú cho tui mà với sự kết hợp vô cùng điêu luyện giữ lưỡi với bú mút chịu không nổi nên đánh phải out ra luôn mà hơi bị bất ngờ là bé nó chủ động cho tui cia luôn quá là sung sướng rồi

Tui thì khỏe như trâu đó nên là không cần bé nó làm khỏe làm chi cho mệt chuyển thẳng qua mệt luôn, vô bài mệt thì bé nó mở bài quá là uyển chuyển và mượt mà luôn đổ gel rồi bắt đầu cạ lồn để nước nhờn ứa ra vừa ấm vừa thơm nữa mà đéo hiểu sao mấy bé này chăm sóc lồn kiểu gì mà lúc nào cũng hồng xinh và đặc biệt là không bao giờ có mùi hay thật tui mà bik là tui đem về chăm sóc cho người yêu tui liền, cạ lồn xong thì lại chuyển qua trường vú kết hợp với đi lưỡi nữa chứ làm tới đâu tê cả người tới đó luôn lúc này là bé nó muốn mần thịt mình kiểu gì thì làm rồi chứ không còn suy nghĩ được gì hết nữa rồi, đoạn kết thì bé bắt đầu chuyển xuống mà chăm sóc con cu tui rồi phê tới từng thớ thịt luôn đó đcmn bé hết bú mút con cu xong rồi lại liếm hết chỗ này tới chỗ khác chịu sao mà nổi thể lại là cia thôi

Đánh giá về bé 10 tokyo q3 thì phải nói là kỹ năng đỉnh với lại cực kỳ chìu khách, toàn chủ động để tui cia thôi nên là quá ưng ý chắc chắn sẽ quay lại