Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Nồng Nàn Cùng Cảm Giác Yêu Thương Với Em 79 của Massage Tokyo

Nhậm Ngã Hành

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
0
Tạm gác lại những chuyến đi xa đến Lê Hồng Phong, ta tìm về chốn cũ Hoàng Sa và nơi quen thuộc Massage Tokyo sau một thời gian dài phải nghỉ dưỡng luyện công thì nay đã hồi phục 7 phần công lực, xuống núi tìm gặp lại các cao thủ trên mặt trận sung sướng.
Ghé chọn xong cái Vip2 thì mò lên phòng ngồi xông hơi, giải nhiệt là thế, trời SG càng lúc càng khắc nghiệt khiến con người ta như muốn bị vắt kiệt sau một ngày ngồi mài đít ở mấy công sở cơ quan. Một điểm đến để xả strest như Massage là cần thiết, trút được nổi niềm lại được tâm sự cùng các em thì rất chi là sung sướng.
Sau một hồi chờ đợi, em nhân viên đã chuẩn bị xong và lên đến nơi với một gương mặt tươi tắn, em cười hiền rồi bước đến bên cạnh nhẹ nhàn xoa lên cơ thể đang nóng rang rồi dùng khăn lau đi mồ hôi còn lấm tấm, em khá dịu dàng trong tính cách và cách nói chuyện cũng toát lên nét ngọt ngào. Cô bé mang số 79 ở massage tokyo làm ta nhớ mãi, cái nét hiền lành cùng gương mặt xinh xắn của em tạo cho ta một ấn tượng khó quên được.
Em phục vụ bằng tất cả chân tình, cùng với đó là do em có nhan sắt cũng như vóc dáng khá chuẩn nên dễ dàng hạ gục trái tim ta từ khi em vừa thoát khỏi lớp áo đang che đậy lấy cơ thể tuyệt vời của em. Đến cạnh bên em trong khi tắm rồi cùng em quấn lấy nhau như những người yêu đích thực, em cho ta trải nghiệm một cảm giác đã lâu không thể tìm thấy, một cảm giác tình yêu cháy bỏng.
Rồi em như làm chủ tất cả, em tiến đến bên chiếc giường êm ấm và đưa ta vào mộng mị cùng những cơn say đắm của bài Massage nhẹ nhàn và âu yếm, phần BJ của em cũng rất thuần thục và nhẹ nhàn như giết ta từng chút một trong cơn sướng miên man khó tả. Ta như con thiêu thân chỉ muốn vùi vập vào nơi ấm nóng, nơi cháy bỏng ánh nhìn, một vùng tam giác hồng hào dần mở ra trước mắt, cùng với đó là hương thơm nhẹ nhàn cùng hương vị quen thuộc khiến ta như vỡ òa cảm xúc. Quá đủ cho một lần sung sướng bên em cùng những cái ôm thật chặt chẵn muốn chia lìa, cảm xúc trong ta lúc này do em điều khiển và cứ thế khiến ta trở nên ngây ngô và say đắm.

• Like
Cảm xúc: Andrew Nguyễn