Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Q8 Phê bất tận cùng cô bé dễ thương 29

Ma Ken

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
-4
Chào các đồng đạo!

Đang ngồi làm việc thì thấy chiếc phone vang lên tưởng là công việc nhìn lại là mấy chiến hữu rủ rê cf chém gió chém bão. Thấy công việc cũng gần ổn rồi nên đi cf với tâm sự loài chim biển luôn. Cf thì cũng các tiết mục như cũ, ngồi xuống là từ đầu đến cuối chỉ có 5 và kết thúc là 6. Chắc các bác cũng hiểu ý mình không nè. Ngồi tám xong thì cũng hết chuyện nói mà thấy mặt bác đỏ lên là mình hiểu ý rồi, nên rủ bác đi qua Lan Quế Phường chơi cho vui. Đồng ý ngay và luôn hí hí. Do đã chiều tối ngay tầm giờ cao điểm nên đường khá đông nên qua cũng hơi khó khăn nhưng trong lòng đã muốn gặp lại em thì dù có núi a cũng leo sông mình cũng lội và đèo cũng qua luôn. Qua đến nơi thì thủ tục vẫn vậy thấy có 29 là quất ngay chứ sao mà chần chừ được chắc cũng đã yêu em mất rồi nè.

Nằm làm tí trái cây nước suối thì thấy em đi ra, tướng vẫn vậy cưng chết được. Vào gặp em vẫn chào và cười rất đáng yêu, em cởi đồ cho mình đi tắm cho thơm tho để làm cái chuyện khó đoán được em làm gì với mình sắp xảy ra ở đây. Em dẫn mình ra bồn tắm để em nó nghịch mà phải công nhận em nó nghịch thiệt ở dưới thì mân mê thằng em còn ở trên thì chăm sóc thằng anh bé có nhiều ký thuật nuột quá nên mình out luôn trong bồn.

Em massage với đấm bóp cho mình, mình nằm hưởng thụ và sờ sờ cái v1 tí hehe. Nói vậy chứ chỉ cần em ngồi nói chuyện với mình cũng đã khỏe lắm rồi chứ nói gì mà lại đấm và bóp nữa. Em nói chuyện rất vui các bác nên trải nghiệm thử nha, vừa hài cũng lầy lắm nha, nhưng như vậy lại càng tăng thêm cái nhí nhảnh nhí nha nhí nhố của em nè. Do hôm nay mình không thích massage nuru nên dành thời gian nói chuyện và massage khỏe nhiều hơn. Vừa đấm mà vừa bóp làm thằng em nó thức rồi lại ngủ, hành hạ kiểu gì không biết nữa nè. Tí nữa mình mà hành hạ lại thì…. Lắm đó nha. Em nó hôn nhẹ mình, hôn vào cổ rồi tai, rồi click tai click ti mình. Nằm chỉ biết chờ đợi click tới chỗ cần click nữa. Tay mình thì sờ chạm vừa 1 vừa 4 tranh thủ để mất nhịp với em. Em click vào vùng nhạy cảm nhẹ nhàng hợp ý của mình, em BJ có thêm âm thanh đi kèm làm thằng em chưa đầy 10’ đã out quá sung sướng.

Đánh giá sơ về bé:
V1 to tròn chất lượng lắm nha
V2 có eo ôm như người tình
V3 mông mẩy chất lừ
V4 có chăm sóc nước nôi ào ạt

Em vệ sinh lại cho mình rồi nằm tâm sự để chia tay ra về. Lần nào chuẩn bị về là lòng mình lại tiếc nuối nên cứ mân mê cái v1 cho đến hết giờ mới chịu hehe. Gặp e một lần là muốn lần 2 và lần 2 lại muốn lần thứ n. Ak nói để cho ông nào chưa biết biết luôn là mình đi cái vé 1tr2 nên free shot nha tip = tic.