Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn PHÊ TÊ LIỆT CON CU LÀ CÓ THẬT

Chibietban

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Lâu lâu say xỉn cùng mấy anh em đi check lại LQP coi thế nào dô được tư vấn 10LQP cũng ngon nên chốt em vé 1200
Đàn ông đích thực nhìn ngực đầu tiên... Đúng ko ae ^^ body em thực sự làm tôi thấy như muốn rời luôn con mắt ra ngoài đứng hình cmnl nó đẹp mà cảm giac nó mềm mại mịn
Mặt em thì khỏi nói , da trắng mắt thì siêu dâm , đã làm gì đâu nhưng thấy rạo rực trong lòng vl
v1:10
V2:9
V3:9.5
Em nhẹ nhàng cởi bỏ khăn cho mình và dắt tay mình vào bồn tắm ae ạ . Em kì cọ, gội đầu ,chăm sóc , tắm cho tôi như là NY của em vậy ! Sạch sẽ rồi em leo lên cạ thằng cu rồi cháo lưỡi . Em lại bú ti rồi bú thằng nhỏ . Cuối cùng thì mình cũng Cia ngập “ bồn chứa tinh “ của em
Mình có cảm giác như mình đang là NY em ấy luôn
em bắt đầu lau người rồi massage khoẻ , vừa làm vừa trò chuyện rất vui vẻ luôn , rồi tầm 15 phút em dùng cái dung dịch gì đó để tràn lên người tôi . Vcc một cảm giác như đóng băng khi em Dùng cơ thể Mịn màng kia trườn bò liếm lên người tôi như một con rắn ...
Dù khá say nhưng mà có cảm giác muốn ra cmnl các bác ạ ! kkkk nghĩ thầm khéo “mình yếu sinh lý hay gì”
Taij vi Em trườn khéo lắm , trườn các mặt cơ thể , cuối cùng thì dùng body kẹp Thằng em tôi lại.... trời lúc này tưởng như mình Ra cmn luôn chứ ko đùa
Nhưng em rất mơn chớn , vì em muốn chiều và làm cho tôi lâu hơn nữa nên e lại tiếp tục trườn
Mình nằm lê mê tưởng ngủ cmn mất , mở mắt ra thì em bắt đầu BJ , có thể nói mình đi chơi ở nhiều nơi mà chẳng gặp ai mà BJ thần sầu như em !
Nhẹ nhàng uyển chuyển khéo léo từng tí một , làm cho mình cứng đơ người !))))) em cứ BJ mãi , vừa BJ vừa khẽ Rên theo nhịp độ, tay thì vê vê 2 viên đạn của mình )) phấn khích vs sung sướng vô cùng các bác ạ !!!
Em BJ lâu lắm , cứ cặm cụi chịu khó chăm sóc thằng Nhỏ của mình , độ 15-20p sau em bắt đầu làm mình chịu ko nổi nữa )) mình Có cảm giác dc em Bj mà như là đc QH thật ấy . Rồi lại Cia đầy cái “ bồn chứa tinh “ ấy
Cơ mà lại ko tốn sức tí nào ))
Xong xuôi đâu đấy em nằm úp lên mình , tỉ tê trò chuyện, những câu chuyện về Tình cảm , cuộc sống rồi khẽ ôm mình ngủ tầm 10p
Ae bạn mình cũng rất hài lòng , xuống sảnh thằng nào thằng ý tươi cười + hài lòng hớn hở chắc phải dô vài lần nữa rồi