Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 QUÁ NGON LÀNH KHI ĐƯỢC EM 11 BÚ LIẾM CON CU

bucboivcl1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Chào anh em, vừa lướt diễn đàn thấy mấy anh em bảo TOKYO Q10 có thêm mấy bé ngon với mới làm tui cũng nổi dậy cảm giác muốn khám phá, Mà hên sao thằng em nó lại có cái code đồng giá mới chết chứ. Máu dồn xuống cu nên là cũng tranh thủ quất lẹ rồi chạy qua luôn, vào nằm nghỉ ngoi được tý gần 10ph nó mới lết tới. Lần này thì thằng em nó kêu số quen tui giới thiệu còn số thì là sô 11

Lên trên thì mỗi đứa một lầu. Xông hơi này nọ đã được chuẩn bị nên khỏi đợi. Ngôi tầm được 7p thi bé nó vào chu cha mẹ ơi sao đúng gu vậy trời, vừa thấy bé là thấy cưng rồi nên là ôm bé vào lòng để mà hưởng thụ luôn. Bé nó cũng rất là gần gũi, tui thì được ôm bé như là đang ôm người yêu luôn, rồi thì cái gì đến cũng phải đến thôi tui để em ngồi lên đùi còn tui phía sau hôn hút khám phá bé nó đúng là quá lý tưởng luôn mà

Tắm bồn: Đúng là chỉ có gặp bé mới được biết cảm giác tắm tiên nó là như thế nào. Tắm cho tui sạch sẽ xong là bé nó chuyển qua màn làm tình trong bồn luôn rồi, từng cái ôm cái hôn dâm dục của bé hòa vào vô cùng điêu luyện luôn, lúc mà bé chơi với thằng anh xong là lại bắt đầu xuống dưới mà chơi với thằng em rồi, lúc thì nhẹ nhàng đôi khi lại máu lửa không lương trước được khúc cuối bé dùng lưỡi đỉnh quá nên đành phải bắn hết lên mặt bé nó

khỏe: Bỏ qua phần này với bé nó đúng là một điều hồi hận luôn nha, bé làm cực kỳ tốt chắc trước là xuất thân từ massage khỏe nên mới là được như vậy, vô cùng có lực và làm cực kỳ ok nha

Mệt: Phải nói là được chiều hết nấc luôn nha muốn gì là bé cho đó từ phàn bú cặp nhủ hoa hàng tuyển của bé nó cho tới vét vùng thầm kính của bé đều được bé nó chìu chuộng luôn đúng là không hề hối hận khi chọn bé, lúc nuru thì bé xóa gel đều trườn vú cạ lồn thì bài bản đúng kiểu đi tới đâu là phê tới óc, xong rồi lại chuyển qua 69 rồi tới wc đúng là bài nào cũng chơi được bé nó kết bằng một pha súc bình xăng không thể nào phê hơn được nữa riêng lần này thì tui được cia vào bé luôn nên là quá mãn nguyện