Phòng chát
  1. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  2. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  3. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  4. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
  5. @ laiphaimet:
    Nay tui có code nhóm 3 anh em nào đi thì ib nek
  6. @ suynghinuaroi:
    @hoanganzr bác có vẻ rành chắc kỳ cựu rồi
  7. @ hoanganzr:
    @nguoiiupv thẩm đi bác
  8. @ hoanganzr:
    số 21 á ae
  9. @ hoanganzr:
    ngon thì lụm thôi ae xD, đang có con hàng khét lẹt luôn t mới đi xong
  10. @ kpikhinaoxong:
    Chơi mấy bé về nghỉ dưỡng tới giờ chưa lại sức
  11. @ tunhienbuon1:
    Anh em hoạt động nhiều vậy
  12. @ nguoiiupv:
    @hoanganzr vcl ngon vậy bác
  13. @ hoanganzr:
    đang có code ms bên q12 ae ib t3legram @nomaz66 nhận nhé ae!!
  14. @ quanagasa:
    hôm nay có bác nào có code ko ạ
  15. @ nguoiyeubibuo:
    @Lucas22000 bác nhắn hơi trễ nhắn sớm là có bác ơi
  16. @ hopquaichanqu:
    tự nhiên nhớ bé 10 bên tokyo q3 quá ta
  17. @ beiuthimos:
    tối nay tui đi nhóm bác nào đi không
  18. @ Lucas22000:
    H này có code nào k các bác ơi
  19. @ nguoiyeutuibu:
    Tối nay bác nào đi không tui đang nhậu kế lqp
  20. @ thoidianthoid:
    Chuẩn đó bác @khongsaodauem mà đảm bảo với bác @Dinosaur1995 code bên đây đáng để đợi nha
  21. @ khongsaodauem:
    @Dinosaur1995 nghe nói admin sắp có sự kiện phát code đó bác chịu khó đợi là ok nek
  22. @ Dinosaur1995:
    Em là mem mới .từ Bình Phước lên ..xin hỏi ? Có code nào bên Q3 không ? Các bạn cho lời chia sẻ khi lần đầu trải nghiệm .trước đây chưa đi MS loại này
  23. @ homnaytroimua:
    được vcl luôn @thatlavuivcll bác giữ giúp tui một code với đã ib bác
  24. @ thatlavuivcll:
    Bác nào đang một mình thì ghé đi nek bên đây đang dư vài code
  25. @ homnayvuilam:
    lễ rồi bên đây đang đông vui lắm ae ơi
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 Quay qa qay lại 07 là dâm nha ae

thichcalem

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
200
người ta nói có qua có lại, cho đi thì mới nhận lại được, bởi vậy bữa giờ nhận rp của ae nhiều rồi. nên cũng xách … đi đây đó để có cái mà giao lưu với ae. mãi mới ưng ý được một e 07 bên tokyo q3. về vội vàng viết để ae biết đường mà chơi, mình thường thì khoái đi massage nuru nhưng nghe lễ tân giới thiệu ngọt quá nên đi thuwr vé cia vip là cũng có nuru nhưng đc bắn vào mồm bé nhé. quản lý chăm sóc rất nhiệt tình.bên này khách đông nên đợi tầm 15p mới được lên phòng.phòng ốc bên này thơm tho sạch sẽ. bài trí khá xinh.có check in vài tấm nhưng không dám giữ trong máy vì sợ con sư tử ở nhà nó phát hiện thì khổ.mình vào phòng xông hơi được hơn 5p thì em nó đã vào.mình vẫn ngồi xông thêm tí cho khỏe người. em nó ở ngoài tranh thủ pha nước chuẩn bị tắm cho mình.quấn khăn bước ra thì eo ôi bị đứng hình gần 10s. em nó nhìn quá xinh. nhủ thầm phải nhớ rõ từng cảm giác để giới thiệu ae cho xinh mặt.3 vòng đầy đủ.núi đồi nhấp nhô.do không kiềm được bèn lại ôm em nó và nắn bóp thử cặp bưởi của e. e cười khì bởi sự nôn nóng của mình.em cũng ôm lại mình thật chặt rồi diều mình lại bồn tắm. vừa tắm vừa nói chuyện làm quen, tìm hiểu như kiểu người yêu.sau khi đã sạch sẽ từng lỗ chân lông.mình leo lên giường và nằm úp xuống để em massage body. tay nghề em khá tốt vì có học qua trường lớp bài bản.đấm đến đâu sướ** đến đấy.nôn nóng quá nên kêu em nó tua nhanh qua khúc này tí nữa thư giãn xong lại massage lại. 2 tay mình nhẹ nhàng xoa nắn bờ mông em nó miệng thì không thoát khỏi cặp bưởi 5 roi chính hiệu, ae nào yếu cẩn thận giai đoạn này out sớm mất.khi tay mình vừa mò xuống vùng kín em nó thì e cũng biết là mình muốn gì, e nhẹ nhàng xoay người lại theo kiểu 69 để 2 đứa cùng thư giản cho nhau. nhìn ngắm vùng nhạy cảm của e nó mà rửa mắt vô cùng. sạch sẽ và gọn gàng. úp mặt vô mà thưởng thức, e ưỡn người theo từng nhịp click của bộ lưỡi thần sầu của mình. miệng của em nó thì trường đi khắp người, thi thoảng dừng lại nút nhẹ làm mình đê mê đến lạ.e dùng cặp ngự* kẹp thằng nhỏ của mình rồi hẩy rất nhẹ nhàng, sau đó lại dùng lưỡi và miệng ngậm thư giãn. quần nhau khoảng 30p thì mình ra trong sung sướ**. nằm ôm nhau đến hết giờ mới chịu thay đồ ra về.