Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Random bé 20 Tokyo Q3 - Hài lòng service

lxnotme1

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
200
Một chiều êm ả như ru...
Ủa quên buổi trưa nắng cực chứ chiều êm gì ở đây, sorry ae. Chuyện là cũng nửa năm rồi chưa được đi Massage, lúc xưa hay đi bên Z, sau này qua King 69, sau dịch thì thấy cũng đóng cửa hết cả nên quyết tâm trải nghiệm bên Nuru này xem sao, hợp style thì mình "ứa ừa" dài dài. Và sau khi trải nghiệm xong thì mình thật tình khuyên ae là đừng nên đi Nuru nhiều, nhất là ở Tokyo Q3 nhé. Vì sau khi đi về sẽ gặp nhiều triệu chứng phụ không mong muốn như: trên đường về muốn quay lại đi thêm vé nữa, về nhà hay bị Nungcacsang hay đang làm việc tại công ty thì concugiatgiat..... rất hại cho thận và ví tiền nhé ae =)))))
Đùa xíu, hôm mình đi là thứ 6, mình đến khá sớm và cũng không hẹn trước gì nên đến pick vé và để random luôn, vạn sự tùy duyên. Mình đi em số 20, theo lời em kể thì em nhân viên mới của Nuru, nhưng trước đó cũng có kinh nghiệm rồi nên vào tay ẻm thì cũng chết toi chứ chẳng sống được dai đâu, các ae chớ vội mừng.
Vào phòng thì mình không thích xông hơi nên đi thẳng vào vấn đề chính luôn là shot 1: Tắm chung. Em pha nước nóng cho mình ngâm xong rất nhiệt tình dùng lưỡi đi từ trên xuống dươi, cạ hết phần mềm này đến phần mềm nọ vào mình, thoải mái và thư giãn vô cùng. Nhưng cũng chính vì vậy cộng với hôm đấy bị sao không biết mà mình không cương được, nhưng ẻm vẫn rất nhiệt tình BJ và kích thích, đến khi cảm thấy tội ẻm quá thì mình bảo : "Thôi được rồi ngồi chăm cho anh, nay có khi anh không lên được rồi, không sao đâu, thư giãn đi". Nhìn ẻm cũng rất ái ngại vì sợ bị đánh giá service kém, nhưng này lỗi do bản thân mình thôi. Xong rồi thì mình với ẻm lên giường.
Shot 2: Nuru. Mình cũng chỉ nghĩ là thôi em massage với đấm bóp cho anh khỏe là ok rồi, nay có khi anh bị mệt không lên được. Nhưng em cười với mình một nụ cười nham hiểm, mình đọc được trong ánh mắt của em một lời nói rất dứt khoát "Đéo". Và kể từ đó em bú, em liếm, em đi đường lưỡi, vú em cạ, chim em cạ, em "do eveything" trong vòng 1p và tự nhiên con cu của mình nó trỗi dậy như Titans. Mình tự nhủ nói với thằng em mình "Ủa đm sao m nói hôm nay đình công", nó trả lời rằng "Cái đm ông nghĩ sao vậy, ẻm service cỡ này tui mà không cứng là tui có lỗi với tổ tiên". Rồi xong, nó rep mình vậy là mình thấy xong phim rồi, chưa kể em làm tới tấp nữa, đủ thứ skill bài, cái lưỡi của em phải nói là cái lưỡi đỉnh nhất mình từng trải, đi đến đâu là da gà đến đó. Màn bú cu kéo dài 5p không nghỉ, đầy ướt át và dâm dục đã khiến cho thằng em mình đầu hàng và bắn tung tóe, vương vãi khắp người em.
Mình vật vã ra và dơ ngón tay cái lên nói với em "Em đỉnh thiệt" =)))
Về body thì mình không chấm điểm vì mỗi gu khác nhau, nhưng service mình xin mạnh dạn cho 10/10. Mình đã muốn nhẹ nhàng thoải mái cho em nhưng em thì nghĩ cho khách, tiếc tiền dùm mình nên cỡ nào cũng bắt mình chiến đấu cùng. Very good jobbbb!!
Highly recommend ae nào thích service nhé
Have a nice day!