Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q8 Rp Dành Tặng Em 33 Của Massage Lan Quế Phường

Ông Già Kame

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
8
Xu
297
Vừa đánh xe dạo qua massage Lan Quế Phường vì nghe được thông tin đang cho test em KTV mới mang mã số 33, em này nhìn khá xinh, dễ thương, chuẩn teen đặc biệt vẫn là cặp ngực chất lượng cao nặng trĩu tay, xoa bóp mà mệt mỏi với em luôn, úp mặt vào bú mình hít ngực thì phải gọi là quá phê, nên Rp cho em nó 1 bài đánh giá luôn.
Em 33 này thì chuẩn teen, đúng gu cho ông bạn nào thích gặm hàng non, chưa kể là độ nhí nhảnh của em cũng rất dễ thương, giọng ngọt ngào nhỏ nhẹ, Face rất chuẩn, nhìn là biết hotgirl ngay.
Em này khá dâm, nhất là khi biết cách dìu em lên đỉnh thì thôi rồi nước nôi như suối đổ, cặp ngực em này chuẩn không cần chỉnh, bóp vào chỉ có nước mà tê tái, phục vụ rất nhiệt tình và chu đáo vẫn đảm bảo bài bản đàng hoàn cho ae thoải mái trải nghiệm.
V1: Siêu to khổng lồ, siêu bưởi đặc biệt là mềm mại và rất êm, bóp cực sướng tay, khe ngực sâu bú bình hôn ngực cực thích, thơm tho nhẹ nhàn cùng đầu ti nhỏ nhắn hồng hào.
V2: Vòng eo chuẩn số đo, có chút da thịt nên ôm ấp thì phải công nhận là rất sướng tay, ôm ấp rất thoải mái.
V3: Cặp mông tròn trịa chất lượng, chắt nịt, da thịt mát lạnh nên thoải mái mà xoa vuốt, mông má khá mướt tay, bóp chắt nên khám phá v3 của em thấy khá phê.
V4: Hàng họ khá đẹp, nước nôi nhiều, độ khít rất ổn và đặc biệt là Skill cửa mình co thắt của em thì quá phê, mò móc mà ngón tay nghe được từng cơn xiết lấy thì còn gì bằng. Rất sạch sẽ, nước nôi không mùi, cỏ dọn gọn gàn, nhìn thôi là mê.
Sv: Em thì làm rất tình cảm, nhiệt tình, bài Nuru của em cảm giác cũng sướng hơn hẳn do cặp ngực to tròn mềm mại của em cứ thế thi nhau cọ lướt khắp toàn thân, vừa đó em kết hợp thêm đường lưỡi ấn tượng, mút khắp toàn thân, liếm láp rồi đè thằng em ra mà BJ tận cán. Bài BJ của em khá ấn tượng do em làm rất êm, rất sướng và đặc biệt là làm chậm rãi, nhẹ nhàn nên cứ từ từ mà tận hưởng cảm giác sung sướng đó. Out xong thì được em dọn dẹp, chăm sóc thêm một lúc lâu mới tắm rửa ra về, phê nhất vẫn là pha bú bình hôn lấy cặp ngực to tròn của em.
Sau phần trải nghiệm thì đánh giá em này tốt, rất đáng để ae chiến ngay em nếu có cơ hội ghé quá Massage Lan Quế Phường, chấm điểm em này thì được 8.5/10 ae nào gu teen + Bưởi Khủng thì em này là lựa chọn không nên bỏ qua nhé.

Kim Cương Đại Nhân

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
4
Xu
289
Chúc mừng Bác ! Ủa vậy 33 vé free (chỉ tốn tiền típ ) hả Bác ? Em chưa biết thể laoi5 này, cách tham gia như thế nào vậy Bác ?