Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal RP MUỘN NGÀY SN ĐÁNG NHỚ Ở TOKYO Q10 VỚI CHỊ 09

_Boy_HCM_

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
199
Chuyện là tuần trước là SN mình, cùng với việc mấy anh trong công ty cứ khều khều massage này kia nên mình cũng quyết định đi 1 lần massage cho biết. Qua việc tìm hiểu trên web thì mình được biết là KTV nào có treo banner thì được free vé nên mình cũng chọn đại số 09 ở Tokyo Q10 (tại gần nhà mình nhất).
Mình book lịch trước với admin trước rồi nên khi tới thì thủ tục cũng khá lẹ. chưa tới 2p đã lên phòng. Vào phòng rồi thì mình xông hơi trước. Tầm 5p thì chị 09 bước vào (gọi là chị vì mình nhỏ hơn :) ). Bước ra thì nhìn thấy chị trong bộ váy Gothic hở vai. Thân hình chị theo đánh giá của mình thì phù hợp với dáng người:
V1: 8
V2: 8
V3: 8
V4: 8
Chị lấy khăn lau người giúp mình và chuẩn bị nước để tắm. Trong lúc chuẩn bị thì mình và chị ngồi trò chuyện tìm hiểu nhau. Trong lúc trò chuyện mình cũng luồn tay vào trong mò mẫm. Chị cũng hiểu ý nên cũng cởi bỏ áo ngực xuống cho mình sờ nắn và bú liếm chị. Nước đã xong thi mình và chị vào bồn để chị tắm rồi cả 2 mơn trớn cho nhau trong bồn. Chị tắm cho mình khá kỹ và mơn trớn cũng kích thích thật sự, suýt chút thì out. Do không muốn bị cảm lạnh nên mình và chị cũng chuyển lên giường nằm và tiếp tục màn nuru với dầu nhờn như JAV vậy. Cảm giác cơ thể chị từ vú đến bướm đều mơn trớn khắp người mình rất khó tả. Rất phê và sướng. Rồi từ từ cả 2 chuyển qua thế 69, nước nôi chị lênh láng hết cả rồi nên mình thưởng thức thôi. Được tầm 10p thì mình cũng out trong sung sướng. Mình và chị cùng nằm nghỉ tí trên giường, mình thì ôm lấy chị, đầu chị nằm trên vai mình cảm giác như người yêu vậy tâm sự và trêu chị tí :)). Nghỉ ngơi xong thì cả 2 vào bồn tắm lại kỹ càng cho nhau. Lúc tắm xong đi ra mình thấy chị khá lạnh và hơi run nên mình chủ động ôm chị từ phía sau. Chị cũng hiểu ý nên quay lại ôm mình. Lúc này cũng sắp hết giờ nên mình và chị cũng ngồi sofa trò chuyện tí. Chị còn yêu cầu mình mặc lại áo ngực giúp chị :)) Rồi sau đó còn "đánh dấu" lên người mình. May lúc về nhà ko ai để ý =)).

Nói chung, ngày SN hôm ấy quá đáng nhớ và khó quên. Cảm giác chị như người yêu mình vậy từ những lời nói, cử chỉ, hành động. Cảm ơn chị đã ở bên em ngày SN. Em sẽ còn gặp lại chị vào 1 ngày nào đó.

• Like
Cảm xúc: lanhnguyen1511