Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn Sao chỗ này làm ăn phê dữ v

besbucu1

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Xuống sân bay sau mấy ngày ở nơi xa phố thị. Chưa muốn về nhà nên ngồi quán café và nhắn tin cho quản lý bên Lan qế phường xem có bé nào ổn áp không. Được quản lý giới thiệu cho bé 79 nhưng mình chưa chốt ngay mà lên diễn đàn xem bài đánh giá của bé vì sợ sụp hầm. Mà bé 79 chỉ có 1 bài duy nhất nên trong lòng cũng đắn đo, tuy nhiên quản lý rất tự tin tư vấn về bé nên thôi mình cũng nhắm mắt làm liều.

Chạy nhanh ngay tới trunng sơn và làm thủ tục để lên phòng. Nằm được 2 phút thì cốc cốc cốc, tiếng gõ cửa và bé bước vào, ui cha mạ ơi, 1 nụ cười thật tươi trên khuôn mặt của 1 cô bé cực kì dễ thương, ngoài sức mong đợi của mình khi xem ảnh trên IPAD (tổ cha ông nào chụp hình cho bé nhé, dìm hàng bé quá). Em lễ phép cúi đầu chào mình và nhanh nhảu chạy nằm ngay kế bên và ôm mình như người yêu. Trời ơi, gu tui đây rồi, thích bé ngay từ cái nhìn đầu tiên luôn. 2 đứa nằm tám sơ sơ và mình cũng tiện tay khám phá sơ body của bé, 2 từ thôi các bác: ĐẸP và REAL. Da trắng mịn, không mốt vết xước, thơm mùi sữa. Ngực thì real nhưng cứ như độ ý, bóp sướng tay lắm, bác nào vào sau thì nhẹ nhàng để các bác sau sau nữa còn tận hưởng. Và mình cứ nằm ôm bé mãi không rời.

Bé hỏi mình tắm hông, em rửa bụi trần cho anh nhé. Nghe phái phái liền, mình gật đầu ngay. Bé chủ động cởi chiếc áo T-shit và quần jean của mình và gọn gàng móc lên cây móc áo, +1 cho sự tinh tế. Sau đó, bé mới cởi hết những gì còn đang vướng trên người của bé. Lúc này thì mình được chiêm ngưỡng hoàn toàn body của bé, trắng bóc và nõn nà là những tính từ chính xác nhất để diễn tả về tuyệt phẩm này. Thằng em của mình cũng bật dạy mà hưởng ứng.

Bé dắt mình vào bồn, hỏi nước có lạnh không anh để em cho nóng thêm 1 tí nhé, nghe cưng gì đâu. Bé sử dụng những ngón tay của bé tắm rửa kĩ càng cho mình, không xót 1 ngóc ngách. Bé nói anh dựa vào bồn nha, bé sử dụng cặp ngực mà mơn trớn cho cảm xúc của mình càng tăng lên, thằng em thì cứ cạ cạ vào người của bé, phê không tả được. Do vé mình chỉ được 1 lần nên bé cũng hiểu ý mà buông tha, cho mình lên bờ để hành tiếp. Bé dắt mình ra khỏi bồn, còn dặn dò anh bước cẩn thận coi chừng trơn té rồi lau người cho mình. Nhìn em lau người mình mà bé run cầm cập do lạnh, mình thương quá mình lấy ngay cái khăn lau lại cho bé rồi dắt bé ra giường tiếp tục cuộc chiến.

Bé nhỏ nhẹ nói mình nằm sấp để bé massage khỏe, bé đi đủ bài và rất khỏe nha, bác nào cần thêm lực thì cứ nói bé. Đặc biệt, bé rất chịu khó bắt chuyện trong lúc làm để không khí trong phòng luôn đầy tiếng cười.

Bé làm cũng gần hết bài massage khỏe, mình kéo bé xuống nằm ôm cho sướng, 2 đứa trao nhau những nụ hôn như người yêu vậy. Em cũng biết em cười xinh nên nằm với mình cứ cười suốt, làm mình say nắng nụ cười của bé. Khi cảm xúc 2 đứa tới đỉnh điểm, bé nằm lên người mình rồi đường lưỡi của bé đi từ tai, mũi, đá qua cái lưỡi, xuống 2 đầu ti, mút nhẹ ngón tay, 2 trái bi và cuối cùng là cây cà rem của mình. Bé BJ nhẹ nhàng, lâu lâu lại ngước mặt nhìn lên với ánh mắt đầy khiêu khích, kiểu không được ra sớm đấy nhé. Mình cũng ráng gồng nhưng do cảm xúc bé mơn trớn từ đầu nên không chịu nổi ra hết trong miệng bé. Một điểm cộng lớn là bé để và mút cho mình sau khi ra ít nhất phải gần 1 phút mới từ từ buông tha cho thằng nhỏ, cảm giác lúc đó cứ vừa sướng vừa tê. Một điểm tinh tế khác nữa mà ít bạn KTV làm được đó là bé chạy thật nhanh ra bồn rửa tay, xúc miệng thật nhanh rồi chạy về giường ôm mình và lại nở nụ cười tỏa nắng. Lúc đó chỉ muốn bắt bả đem về nhà nuôi thôi, cưng không chịu được.