Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Say Men Tình Cùng Cô Nàng Xinh Xắn 02 Ở Lan Quế Phường

Phong Ba Cuộc Đời

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
400
Cũng theo dòng ký sự nhộn nhịp của ae mà lại có thêm động lực để ghé qua Lan Quế Phường làm ngay một vé, trước là mong sẽ được xả strest công việc mấy hôm nay khá đúi, sau là mong gặp được một em vừa ý để sau này còn có cái cớ để ghé lại nơi này.
Thế là dắt xe ra, đi bát phố một lúc là rẽ vào Lan Quế Phường ngay, dọc đường cũng khá hồi họp vì không rõ lần này sẽ được sắp xếp em nào tiếp mình, nhưng những em đã từng đi thì em nào cũng ngon và lần nào về cũng run tay lái.
Mua xong vé rồi lên phòng ngồi uống trà, xông hơi các thứ đều hoàn thành thì em lên đến phòng, từ tiếng gõ cửa rồi bước vào là một em với gương mặt rất xinh, nét xinh xắn hiện rõ trên gương mặt cùng với đó là một vẻ thơ ngây và dễ thương đến khó tin. Em chào hỏi lịch sự lể phép, giọng nhẹ nhàn ngọt ngào như thì thầm vào tai làm sướng hết cả người.
Riêng về dáng em khá nhỏ nhắn, cặp ngực hệ cam vừa vặn tay bóp, êm ái và ấm áp cùng đâu ti nhỏ đang chờ đợi được se miết để cứng lên và run nhẹ nhàn trước mặt. Một vòng eo vừa vặn, ôm cực thích với dáng của em thì dễ dàng ôm trọn lấy em vào lòng. Cặp mông không quá to cùng với đó là đọ chắt nịt để mỗi lần sờ vào đều thích mê. Bướm hồng nhỏ nhắn đang kép miệng chờ khám phá, sạch sẽ và rất thơm tho cùng dòng nước mang hương vị tự nhiên cứ chờ đợi đến lúc cao trào để tuôn đổ.
Em đưa nhau vào bồn tắm và bắt đầu chăm sóc nhẹ nhàn, dùng tay xoa vuốt nhẹ nhàn một lượt khắp người rồi em mới chậm rãi đi bài Nuru ngay trong bồn tắm, cặp ngực êm ái và mềm mại của em cứ vậy mà lướt quanh rồi kích thích cả người, tiếp tục cho cơn sướng bằng kỹ năng BJ của em với từng nhịp di chuyển nhấp nhô nhẹ nhàn mà êm ái.
Rồi mọi thứ như một lần nữa được thăng hoa khi những bài bản được em thực hiện một cách hoàn thiện hơn nữa khi chuyển sang phần mệt chỉnh chu. Nằm trên giường mà nghe được rõ từng hơi thở của em đang thổi vào người, từng dường di chuyển trong bài nuru khiến cơ thể em uốn lượn nhẹ nhàn trên người, em rà ngực khắp người xong là chuyển sang kích thích thằng em bằng đầu ti nhỏ nhắn xong là vào luôn cùng phần BJ nhịp nhàn và chắt nhịp. Trong bước đầu em đi khá chậm, với từng nhịp chậm rãi rồi tăng dần về tốc độ cũng như lực mút chặt hơn, một chút phá cách bằng cách uốn lưỡi và liếm láp thằng em vậy mà lại mang đến cảm giác sướng khó tả, thế là out sau 10p vật vả trên giường cùng bướm hồng của em đang nước nôi ướt át, cơ thể em nóng râm rang cùng hơi thở đã dần trở nên gấp gáp và khó nhọc. Quá phê cho một trải nghiệm mới mẻ, vẫn mê mẫn vẻ đẹp của em dù cho body chỉ tầm 7đ nhưng riêng Face và Sv em dễ dàng đạt điểm 9.