Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 siêu phẩm 52 đến từ q10 tokyo nước tung toé

thienthien

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
198
Nay rảnh rổi mới viết rp cho xôm, chả là đợt trước có dịp công tác hcm mà chờ tới kèo nhậu lâu quá nên ghé qua massage xả stress trước khi vào kèo.
Lướt diễn đàn đọc dc bài Rp về bé 52 này nên cũng chọn đại.
Lên phòng , vừa lên là có 1 pv khác đưa vào phòng. Xông hơi , nước bồn đều được mở sẵn vào chỉ có việc thay đồ rồi xông khỏi phải đợi.ngồi xông tầm 4-5ph bé vào mà sao đúng gu vậy trùi, nhìn bé là cưng rồi cái cảm giác như trẻ lại khi bé lại lau lau người rồi hôn lên ngực tui tý làm thắng nhóc nó muốn dựng lên khởi nghĩa liền luôn. Đành ôm lấy em để che đi cái cần phải che kakaka.
Ngồi tâm sự ôm ấp em, em khá là dễ gần, tui vòng tay ôm em em ngã vào như ngồi với bạn gái trong rạp chiếu phim, rồi tui kéo em ngồi lên đùi ôm lấy từ phía sau, hôn lên cổ em, cái mùi hương nó cứ kéo theo cảm xúc hứng hứng lên vậy là thằng nhóc biểu tình kịch liệt, em đưa tui vào bồn luôn.

Tắm bồn : Dù đi nhiều chỗ có nuru nhưng cũng ở đây tui mới được cảm giác tắm chung là thế nào. Từ tắm sạch xong đến phần em làm tình trong bồn, từng cái mút cái vuốt cái ôm của em nó hòa vào bản nhạc nhẹ nhàng, lúc thì cao trào với em bj , lúc thì nhẹ nhàng khi bàn tay em vuốt ve chăm sóc thằng nhóc, Em để tui được phiêu trong cảm giác ấy khá là sâu đến lúc em đưa tui lên giường để mần thịt là lúc tui rất là mê cảm giác bên em rồi. Sau màn lân lân trong bồn tui cùng em lên giường , tui thả người nằm như muốn ngủ quên với lần vừa out xong mà cũng bay bay vùng đôi tay em vuốt , ấn , rồi xoa bóp . Em đấm bóp khá tốt cứ để tui tận hưởng được thư giản đúng nghĩa vừa khỏe vừa mệt đây. Sau hồi đấm bóp em chuyển qua làm thư giản, lần này trên giường em vận dụng kỹ thuật còn phê hơn khi vừa trườn chà , mút từng chút một từ nuru đến 69 các kểu em làm như người yêu quần nhau say đắm với tui, trong tiếng nhạc du dương thăng hoa ấy tui cuốn cùng em theo giai điệu thổi kèn, nó phê thằng anh mà sướng thằng em khi bướm em được chăm sóc bởi chiếc lưỡi đầy cám dỗ của tui và thằng em đang được sung sướng lần nữa cùng em. Thăng hoa lần 2 quá tuyệt vời, tui nằm ra cảm giác không khí tràn đầy sức sống được mang đến. Nằm để em xoa bóp lại rồi tắm rửa xong chia tay em trong tâm trạng cực thoải mái. Hứa hẹn tháng mới đầy năng lượng
Cảm ơn em cô bé 52, em mang đến cho anh quá nhiều năng lượng sớm sẽ gặp lại em.