Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 SƯỚNG CON CU LÀM MÙ CON MẮT

cuocsongkhokh

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Dạo này sài gòn lúc nắng lúc mưa quá là thất thường luôn 😱, mà cứ tới chiều là trời bắt đầu có dấu hiệu của những cơn mưa đầu mùa đúng kiểu khoác lên sài gòn một chiếc áo buồn tẻ luôn. Nhìn trời mà cứ thấy buồn chán khó chịu trong lòng thế nên phải đưa ra một quyết định vô cùng khó khăn đó chính là phải chọn bé ktv nào để được massage tốt nhất thôi, từ đầu buồn quá là tui đã phi thẳng qua bên tokyo q10 để mà tìm mấy bé ưng ý để mà xả rồi chứ buồn mẹ gì tầm này được xả mới là chân lý 😎

Chạy tới đá chống cái là đi thẳng vô trong luôn, bên trong thì vẫn tận tình và chu đáo như là bao lần nói chung về vấn đề csvc với nhân viên bên đây thì uy tín rồi nên là không có gì phải lo lắng rồi đó, ngồi lướt một hồi thì quyết định chọn bé 89 để mà xả 🌊 hết vào trong bé nó trong hôm nay, mà cũng may mắn làm sao bé nó lại không bận cho nên chọn xong đợi thêm 6p là được mấy thằng nhóc nhân viên dẫn lên phòng rồi. Lên tới vừa uống xong ly nước là cũng là lúc bé nó lên rồi, bé mặc một bộ đầm sát 👗 rất là dâm với lại giọng bé nó siêu dễ thương luôn

Nói sơ qua về bé nó
V1 9/10
V2 8/10
V3 9/10
V4 10/10
Nhìn chung theo tui đánh giá là cực phẩm

Về phần tắm bồn thì bé làm quá ư là tẹt dời từ lúc bước vô cháo lưỡi thôi là thấy ngon nghẻ lắm rồi sau đó lại chuyển qua bú liếm rồi lại wc và đỉnh cao nhất đó chính là bé bắt đầu bú cu 🤤 chăm sóc cho sự sung sướng của tui đó nha, bé bú phải nói rất là máu lửa bú cái nào là lút cán cái đó làm tui out 💦 ra hết lúc nào cũng không hay biết luôn

Lên giường bé nó chơi bài khỏe làm tui cảm thấy trong lòng bừng nắng hạ luôn nha, còn về bài mệt thì bé nó làm còn phải nói là đỉnh gấp 10 lần lúc làm trong bồn nữa đó nha mở đầu bằng thoa gel hết khắp người bàn tay ma thuật của bé nó đi tới đâu là tui thấy da gà da vịt nổi lên tới đó luôn rồi, xong rồi lại cạ lồn trườn vú đúng là quá bài bản luôn 😍, đủ phê rồi thì bé nó bắt đầu trườn thẳng xuống thằng nhỏ để mà chăm sóc nó lúc đầu thì bé nó liếm xung quanh rồi mới nhẹ nhàng nuốt luôn con cu của tui tới đây thì phải nói là quá thỏa mãn rồi giờ thì sao cũng được thôi, thả trôi một hồi thì tui cia 💦 luôn bên trong bé nó đúng là kết thúc bằng cảm giác ấm nóng vô cùng thăng hoa