Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 SƯƠNG CON CU RUNG RINH HÒN TRỨNG VỚI BÉ 84 TOKYO Q3

laiphaiphienr

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Hôm này lên congdonganchoi để đăng ký thành viên cái được thg admin nhắn mình là người may mắn nhận được code free vé để trải nghiệm cùng các bé nó không biết là hên hay xuôi nữa tại cũng đang eo hẹp tài chính anh em ak, mà thôi admin nó đã có lòng thì thôi t đành có dạ vậy bắn bụng và tới với các bé thôi với một phần cũng đang để ý bé 84 bên tokyo q3 rồi nên là thi triển luôn thôi còn phải đợi gì nữa

Vừa chạy tới thôi là đã được đón tiếp như vua chúa luôn rồi vô ngồi uống nước một chút thì được mấy bạn nhân viên dẫn lên phòng mùa này đi đường nắng nóng mà được xông hơi thì còn gì tuyệt bằng đúng không anh em, xông được tầm 10p chịu không nổi nữa nên là t đi ra ngồi uống miếng nước mà đợi bé nó vô thôi mà đúng là nhắc người đẹp cái là người đẹp tới liền mà bé nó bước vào với một bộ váy màu đỏ vô cùng sẹc si luôn nha nhìn phát là t không thế nào kìm lòng nổi luôn đó mà. Vừa thấy bé là t đã tới mà ôm bé để được tâm tình rồi mà bé nó cũng nhiệt tình với chịu sờ mó lắm nha hai đứa thăm hỏi nhau một hồi thì bé nó bắt đầu dẫn t vô bồn để bắt đầu những cuộc thủy chiến không hề có hồi kết.

Do ban nãy lúc ngồi chơi t cũng nói bé là có tắm rồi nên không cần tắm nữa đầu, làm bé nó cao hứng quá hay sao đó vừa vô cái là quấn lưỡi của t rồi nhiều khi t muốn thoát ra khỏi cái lưỡi ma quái của bé nó mà bé nó bú lưỡi phê quá nên không dứt được nha anh em, xong rồi bé bắt đầu cho đường lưỡi đi xuống mà mút ti cuối cùng là chuyển xuống bú luôn con cu của t, móa cái cung đường của bé đi làm t phê quá chịu không muốn nỗi luôn gặp nhịn lâu ngày ngày nữa chứ bé nó mới bú cho một chút là t phải gồng mình mà bắn hết vào miệng bé luôn rồi.

Khỏe bé làm ngon lành đang mệt mà bé nó làm cái là thấy đỡ mệt nhiều lắm luôn nha anh em. Còn về mệt thì phải nói là lên tới ngàng tầng mây xanh luôn nha vô bài thì bé đổ gel lên khắp người t để mà bé úp hết lên người t mà trườn đúng nghĩa đen là úp hết luôn đó nha úp từ vú tới úp lồn nhiều khi úp luôn cmn mặt vô hàng t luôn, xòng thì lại chuyển qua bài bánh mỳ kẹp xúc xích tới khúc này là t có dự cảm không lành rồi nên là gồng luôn không ra sớm quá thì lại tiếc đúng không mấy anh em đồng dâm, đúng là dự cảm của t không hề sai luôn đang kẹp ngon lành thì bé nó chuyển qua nuốt hêt con cu t vô trong luôn t nhìn xuống không thấy con cu t luôn mà bên ngoài thì ngậm bên trong thì bé đi đường lưỡi để mà chăm sóc thằng cu cảm giác ấm nóng lan truyền hết luôn thằng cu của t luôn nha bé nó sục sướng quá làn này dù có gồng kiểu gì cũng chịu không nổi nên là phải tiếp tục CIA cho bé nó thôi, quá sung sướng trong một chuyến đi được 2 lần CIA