Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Q10 SƯỜNG RÙNG CẢ CON CU VỚI BÉ 21 DAM DANG

buonfngur

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Được dịp vợ kêu đi gửi ít quà cho đối tác như vớ được vàng nên là nhanh chóng nhận việc mà đi thôi 😍, hên sao giao hàng kế tokyo q10 luôn thế là gọi vợ nói xe hư nên phải sửa thế là được lùi thời gian về phải tranh thủ ghé bên tokyo q10 để mà thăm mấy bé là 9 mà thưởng thức cái lồn lạ là mười nha anh em

Do thời gian cũng không có nhiều nên là chọn bé 21 thân quen thôi 😍. Cũng hên sao đang tầm trưa nên cũng ít người thế là đặt bé là được lên phòng để mà chờ đợi thăm bé nó luôn, trong lúc chờ đợi thì tui tranh thủ thay đồ rồi đi xông hơi một chút cho đã người cái chứ dạo này chạy việc vặt cho con vợ mà vợ lại không tẩm bổ nên đành phải tự thưởng thôi, xông hơi được một hồi thì bé bước vào và chào hỏi, giọng bé này ngọt như mía lùi luôn đó nha ông nào mà lần đầu gặp bé là thấy thích thích liền luôn đó về cơ bản thì tui với bé nó cũng thân quen qua rồi nên là cũng không còn gì phải ngại nữa vừa ra khỏi phòng xông là được bé lau khô người cho rồi đúng là lần nào gặp lại cũng tình cảm như lần đầu nha

Tui với bé giỡn được một chút thì bắt đầu bé dẫn tui vô bồn để mà chăn sóc, có một điều tui thấy ở bé vô cùng hay đó chính là lúc bé mở nước thì chỉ để đủ nước thôi cho lúc ngồi vào vận động mạnh không bị khó chịu đó mà đúng là thật tâm lý luôn mà, vê phần tắm thì bé nó tắm ok sạch sẽ với kỹ nha, còn phần thư giãn sau tắm thì bé nó làm phải nói là trên cả tuyệt với một phần tui với bé nó cũng quen nhau rồi nên là bé nó cũng máu lắm cháo lưỡi bú liếm đầy đủ luôn nha khủng nhất là khúc bú cu vừa vô cái thôi là wc mẹ nó rồi 😍 xong rồi bắt đâu chuyển qua bú đùm dái của tui và cái kết cục là bé nó bú con cu tui tới lúc xuất luôn, mà đã xong đâu out 💦 ra hết mà bé nó còn hút nữa chứ trời, chịu làm sao mà nổi

Massage khỏe thì bé này làm ổn tại cơ bản anh em cũng quen nhau quá rồi nên là bé làm cũng khá là hợp ý mình đó nha, còn về phần massage mệt thì bé làm đúng là chuẩn bài hôm nào cũng máu lửa như hôm đầu tiên nếu bác nào mà muốn tìm mấy bé phong độ ổn định thì có thể suy nghĩ về bé này đó nha lúc nào cũng ngon hết, vô lại vấn đề chính thì lúc đầu bé nó xoa gel cho tui mà thay vì xoa bằng tay thì bé xoa bằng vú đó nha ôi đúng là dâm từ trong mau dâm ra có khác mà khi mà đầu ti bé bắt đầu cương cứng lên thì cũng chính là lúc bé bắt đầu cháo lưỡi và cạ lồn với mình, lồn đi tới đâu là bé cạ hột le kèm tiếng rên tới đó hỏi chứ bé làm còn hơn con vợ tui ở nhà nữa 😍 hỏi sao mà không mê mẫn bé đó cho mà được đúng không nào, lúc mà chịu gần như không nổi rồi thì tui cũng ra hiệu cho bé nó cuối xuống dưới mà chăm sóc cho thằng em của tui đi chứ mắc công chưa làm gì mà đã out thì chắc là bách nhục luôn quá, mà công nhận bé bú lần nào là tui rùng mình lần đó, tại bé nó có bú liền đâu lúc nào cũng phải món trớn liếm láp đủ chỗ hết rồi mới đi vô bài bú mà bú cái nào là lút cán cái đó thế là bổn cũ soạn lại thêm một shot cia 💦 trọn vẹn không thể nào chê được

Tổng quan nhẹ nhàng về bé 21 tokyo q10 nha
v1 cam nhưng hàng real bóp chắc tay
v2 có ít lipit nhưng dáng vẫn ngon
v3 to tròn căng đét vỗ rất phê
v4 đợt này không khám phá nhưng trước đó khám phá nhiều rồi nói chung là có chăm kỹ bóp khít, thơm tho nha