Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 TÊ HẾT CẢ CÁI ĐẦU KHẤC KHI ĐƯỢC BÉ 07 Q3 CHĂM LO

t7roiquaythoi

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Thân chào tụi m cũng lâu rồi t chưa lên tâm sự với chia sẽ nhưng chuyến đi đáng giá với các em nó, nên là hôm nay quyết định ghé bên tokyo q3 chơi với bé 07 để về ghi lại trải nghiệm cho tụi m nek, một phần dạo này cũng thấy có mấy anh em trong nhóm kín nhờ đi thăm bé thử coi ntn nên hôm nay tiện đường đi luôn một công đôi việc

T có đặt trước rồi nên tới là lên phòng thôi khỏi phải rườm rà, dạo này trời thì nóng vcl ra rồi nên là t xin bỏ qua bộ môn xông hơi đi bên ngoài thì khác mẹ gì đang xông hơi đâu mà phải xông nữa đúng không anh em, ngồi uống nước cho mát người rồi chợp mắt một chút để chờ em nó đang nằm lim dim thì nghe tiếng mở cửa thế là giật mình dậy mà nhìn ra cửa là thấy bé nó luôn nhìn bộ đồ thôi là t thấy máu dồn hết xuống cu rồi chứ chưa cần tới bé chơi t nha. Hai đưa ngồi nói chuyện chơi đùa với nhau một chút thì t chủ động dẫn bé nó vô bồn chứ nay nhiều việc quá tranh thủ xong nhanh để t còn đi gặp mấy em ghệ của t nữa.

Vừa vô phòng là bé nó đã nude để t được thưởng thức rồi nha bé đã có lòng thì t cũng đành có nước chấm thôi bên dưới thì t móc cho bé nó còn bên trên thì bú bé nó như con bú sữa mẹ luôn được cái bé nó chịu khó chiều chuộng t lắm nha làm gì bé nó cũng cho còn thêm cái hiệu ứng âm thành rên như mấy em trong phim jav vậy đó nói chung là có tắm được mẹ gì đâu 2 đứa quần nhau từ lúc vô tới lúc ra luôn mà chủ yêu vô bồm tắm ướt át cho nó kích thích đó mà, hết t quần bé nó thì tới lượt bé nó quần t mà bé nó cần quần máu hơn là t làm nữa nha đá lưỡi xong tới lick ti rồi cuối cùng là chuyển xuống bj làm quá bài bản bj thì nhiệt với máu lửa bú tới cái nào là lút hết cái đó sướng sao mà chịu nổi nên là đành phải out hết dành tặng bé nó vậy

Như đã nói ở trên t đang gấp vcl ra nên nói thẳng với bé nó là dẹp mẹ bài khỏe luôn đi vô mệt nhanh lát còn nghỉ ngơi được xíu để có sức còn đi, vô bài thì cũng như bao nhiêu bé khác ở đây thôi bé nó đổ gel lên toàn bộ cơ thể t rồi sau đó sử dụng vú với lồn mà kích thích mà mơn trớn cho t, mà công nhận bé nó làm t nứng thiệt nhiều khi lúc đó t nghĩ bé nó mà chịu đi ngoài với t thì tối nay t hủy hết kèo luôn chỉ để được thăng hoa bên bé nó mà tiếc đời không như là mơ nên đành đi chơi với mấy em ghệ đỡ vậy, kích nứng một hồi thì bé nó bắt đầu chuyển qua wc bé làm lâu với có tâm lắm nên là nhân đôi cái nứng thôi chứ còn gì nữa mà bé nó có một pha chuyển cảnh đỉnh của chóp luôn đó nha tụi m đang wc cái vết hẳn lên mà bú bều bú cu luôn t bất ngờ luôn đó khúc này thì quá phê rồi có còn biết trời trăng cm gì nữa đâu nên là bắn hết vô trong miệng bé nó thôi, quá là phê cho một chuyến trải nghiệm.