Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Tê tái 2 hòn dái với bé 16 tokyo q3 ngày nghỉ lễ

muachuotdcroi

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Hé lu các anh em lại là tui đây 😀 người anh em đồng dâm đáng mến của anh em đây này, sau một tuần đi công tác từ bắc tới nam rồi lại từ nam ra bắc thì sau cùng tui đã về lại sì gòn rồi, sau một thời gian vô cùng dài không được xả đạn thì hiện tại cơ số đạn trong người đã vô cùng nhiều và có khả năng tự nổ tung rồi hiển nhiên với một người uyên bác và yêu đời như tôi đây thì không thể nào để chuyện đó có thể xảy ra được, cho nên điều thiết yêu chắc chắn là phải ghé ngay cái chôn thân quen tokyo q3 để mà đi xả 💦 hết đạn và những cái bồn rồi.

Mới có một thời gian thôi mà thấy bên đây có nhiều cái mới mẽ quá và đặc biệt nhất là có rất nhiều bé mới để mà mình lựa chọn, sai một hồi phân vân lựa chọn cũng như xem xét đắn đó thì cuối cùng tui quyết định chọn bé 16 để làm cái bồn của tôi trong hôm nay các anh em à, chọn lựa xong thì bốc máy lên mà ola cho cơ sở để mà book bé nó liền chứ còn chờ đợi gì nữa.

Phi tới lên phòng, vô xông hơi mới được tầm 8p thì bé nó lên

Face: Bé nhìn mộc mạc có nét miền tây nên tạo cảm giác khả ái, thiện cảm, dễ gần gũi lắm nha.
Chiều cao: theo tui thấy thì bé này chắc tầm 1m59 1m60 gì đó noi chung về ngoại hình với chiều cao để mà đánh giá chấm điểm thì chắc là 8/10 rồi
V1: bóp đã tay, to tròn 8/10
V2: hơi có xíu lipit nhưng ôm gọn tay nha 7/10
V3: to, tròn, căng, mịn 8/10
V4: có chăm sóc, nước nôi nhiều vết máng móc lốp thoải mái nên là anh em khỏi lăng tăng nha 10/10

Bé này vừa thấy tui ra khỏi phòng xông hơi thôi là đã phi tới chủ động lau khô người cho tui rồi nha khá là tình cảm với lại cũng kiểu nhẹ nhàng chăm sóc đó nhiều khi tui mà không để ý là tưởng đang ở bên người yêu cũ không đó mà chắc do lâu rồi không có ai chăm sóc nên là ảo tưởng thôi 💑. Trong bồn thì bé này đúng kiểu là hiện nguyên hình luôn mà tui để ý nha mấy bé miền tây bình thường thì không sao mà khi máu dâm nổi lên thì thôi rồi cỡ nào cũng chơi mà thế nào cũng quất bé làm cho tui máu lắm nha nhất là khúc bj 💋 nói thiệt chứ bj đéo khác gì đang làm cho người tình luôn vừa bj mà còn vừa rên nữa chứ, bé nó mút cái nào là lút cái đó nữa chứ hỏi có dâm không chứ t cũng đoán chắc lúc nào ngồi khám phá nhau bé cũng hứng lắm rồi đây, một phần bé nó làm máu quá thêm cái là mình cũng nhịn lâu rồi nên đánh phải xả hết 💦 lên gương mặt dâm đãng của bé nó luôn

Về phần mệt thì bé làm phải gọi là tẹt cmn dời luôn, từ phần đổ gel nuru miết vếu 🍑 là đã thấy tuyệt với lắm luôn rồi miết tới đâu là da gà da vịt nổi lên tới đó nhiều khi bé nó còn thủ thỉ trong tai mình là để em làm cho anh sướng nha nghe thôi là thấy tê tê rồi, mà đặc biệt là khúc này nek khúc mà bé nó cạ bướm thì nước tự động chảy ra theo luôn nha nhờn nhờn nhớt nhớt nhưng đặc biệt là rất thơm tạo cảm giác dâm tột độ luôn nhất là khi mình nằm mà bé ngồi lên thằng em mình mà cạ đó phê không gì bằng. Xong các khâu dạo đầu thì bé nó bắt đầu vô phần mần thịt thằng em mình ôi trời ơi là trời phải nói là bất ngờ luôn bé nó chơi thằng em mình không thiếu một bài nào hết từ bj, đá trứng cúc trong đó có luôn hai bài đặc biệt nhất đó chính là WC với CIA phải nói là đỉnh của chóp, bé nó làm tới mức độ thằng em mình tê hết từ đầy cu tới thân luôn quá phê thế là CIA 💦 luôn tặng cho bé nó

À quên về phần khỏe thì bé này làm cũng khá là được nhưng mà theo đánh giá của tui là lực hơi yêu nhưng không quá quan trọng nha 👍