Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn TÊ TÁI CON CU CÙNG BÉ 22 LQP BÚ SIÊU ĐỈNH

lammoicachcod

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Bình thường tính chất công việc của tui là làm cuối tuần nên được hôm đầu tuần rảnh rỗi thế là ghé qua lqp mà quẩy thôi do nhà gần đây nên bình thường cũng toàn đi bên đây thôi, mà trước thì đi nhiều số tự nhiên hôm nay thấy lqp cũng có vài số đang hot vcl 🤔 thấy cũng ra gì và này nọ đấy thế là chọn ngay bé 22 để được sướng con cu trong hôm nay thôi chứ còn gì nữa

Về dịch vụ và chuyên nghiệp thì bên lqp là khỏi cần bàn rồi nên cũng không có gì phải cần đề cập tới 😂, đặt phòng chạy tới rồi lên phòng thôi cũng không delay gì mấy chắc cũng nhờ một phần là đầu tuần cũng chả ai chơi 😂, vô trong ngồi uống nước ăn bánh đợi bé vô thôi chứ tui cũng không hảo bộ môn xông hơi cho lắm vừa uống xong ly nước là bé nó với bộ váy bó bước vô phòng luôn chào hỏi lễ phép giọng thì ngọt ngào cuốn hút còn về chấm điểm cái body dâm dục của bé nó chắc là tuyệt phẩm không có nhưng rồi chứ còn gì nữa 🤤

Vô phần tắm thì bé nó tắm kỹ với tình cảm khúc này thì cũng tạm tạm chưa có sự khác biệt với mấy bé khác lắm nên mình vẫn còn đang sợ là chắc sụp hầm cmn quá nhưng mà vừa nghĩ thầm xong là bé nó làm tui thay đổi suy nghĩ 180 độ luôn đó nha 😘, tắm xong thì bé bắt đầu thể hiện con thú dâm bên trong liền luôn chưa kịp ú ớ gì là bé nó bắt đầu đá lưỡi với tui rồi vô cùng ướt át với thơm nha lúc này tưởng được làm tình với người yêu luôn đó chứ rồi lại đi đường lưỡi xuống lick tí và cuối cùng kết thúc bằng một màn wc 😍 mơn trớn hạ bộ và bú cu nha khúc này bé nó kết hợp bú cu với đường lưỡi điêu luyện làm tui phải uốn éo rồi ra ☄ hết lên mặt bé nó luôn rồi đúng là khinh thường đối thủ và cái kết

Tắm xong thì tui được bé nó lau người rồi dẫn ra ngoài mà thi triển võ công để đỡ nhức mỏi rồi còn chuyển qua thử giãn đặc biệt nữa đúng không anh em, vô bài mệt thì bé nó làm đúng bài thôi đổ gel rồi bắt đầu chuyển qua cạ vú kèm theo đó là đi đường lưỡi từ trên xuống dưới rồi thì lại được nâng cấp lên là trường lồn 😍 và ở trên bé nó bắt đầu nấu cháo lưỡi cho tui tới đây là thấy thằng em nó lại ngóc đầu dậy nữa rồi đúng là con gái gì mà dâm dữ thần không biết đang phê phê rồi bé chuyển qua trườn xuống để mà nuốt luôn con cu của tui luôn mà tui thấy đỉnh nhất là cái lúc bé nó ngậm con cu mình trong miệng mà còn cuống lưỡi bên trong nữa chứ đúng là tê đéo tả được luôn lần này out thì cia ☄ trong bé mà bé nó còn ráng mút hút để mà vắt cạn tui nữa chứ quá ư là tê đầu cu 🤤