Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn TÊ TỚI TỪNG CỌNG LÔNG VỚI BÉ 06 LQP

nhuladream

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Thân chào các anh em đồng dâm lâu lâu được hôm đầu tuần ít việc nên là quyết định đi chơi bộ môn massage để xả stress cái, chạy tới với lqp thì lướt qua lướt lại thấy bé 06 quá là ưng mắt nên quyết định chọn luôn bé cho buổi xả stress hôm nay, hên sao bé nó cũng đang rảnh rỗi 😘 nên khỏi phải đợi chờ gì nữa được nhân viên dẫn thẳng lên phòng luôn

Nãy đi dính mưa nên là quyết định xông hơi luôn cho nó xả cái mệt đã rồi ra ngoài ngồi ăn trái cây uống nước đợi bé nó lên, ngồi thêm tầm 10p là bé nó bước vô phòng luôn rồi ấn tượng đầu tiên với bé nó là ngon và có nét đẹp kiểu hot girl 😍 luôn nghĩ thầm trong đầu chuyến này ngon con cu rồi, lâu lâu đi lại được gặp bé ngon vậy là quá tẹt dời rồi

🍑 v1 như hai quả bưởi luôn bé nó đi nhẹ thôi cũng hất lên hất xuống rồi
🍑 v2 có lipit những ít giúp dáng bé cân đối giữa vú và đít hơn
🍑 v3 căng cực, được thêm cái trắng nữa

Trong bồn thì bé tắm tiên cho tui quá là tình cảm luôn rồi, với bé thấy trời ngoài đang mưa nên là pha nước cũng ok lắm tắm không quá nóng không quá lạnh điểm 10 cho sự tinh tế luôn nha, xong phần tắm thì bé nó bắt đầu màn liếm từ đầu ti xuống tới thằng nhóc luôn lúc này thì tui nghĩ là sao bé làm nhanh vậy ta cũng hơi rén rén nhưng mà ôi dồi ôi lúc mà bé nó chăm sóc cho con cu của tui cũng chính là lúc tui thay đổi suy nghĩ liền luôn 💝 mở bài là wc liền luôn vcl chơi gì máu vậy con vợ nhà tui còn chưa dám wc, xong rồi lại chuyển lại liếm con cu của tui sáng bóng luôn nhất là đầu cu lúc này cũng thấy tê tê rồi đó phải nói kỹ năng dâm thật tới lúc mà bé nó bú lút cán cũng là lúc tui bắn 💦 hết vô miệng bé nó rồi quá tê

Xong xuôi phần thủy chiến thì mình được bé chuyển ra giường, về bài khỏe thì bé nó làm có lực với đấm bóp đúng chỗ khỏe người hẳn sau một màn thủy chiến luôn đó. Phần mệt thì lúc này là công nhận bé nó rồi nên phải chuẩn bị trước cái tinh thần để mà chinh chiến chứ, đổ gel cạ vú trườn lồn, cháo lưỡi bài bản có thêm hiệu ứng âm thanh rên nên là nhiều khi tưởng đang làm với người tình không ak 🤤, xong xuôi hết thì bé nó chuyển qua 69 cho mình tự do khám phá hết vùng thầm kín của bé nó luôn hàng khít nước nôi thơm tho điểm 10 cho chất lượng luôn, còn bé thì vẫn chăm chỉ bú liếm cho con cu của mình làm một hồi mình giật mình luôn đầu cu tê luôn tới nổi bé nó liếm nhẹ thôi là cũng sướng tê người rồi lúc đó bé chỉ cần mút thêm mấy cái là tui out 💦 luôn lần này là bắn hết lên mặt bé nó thật là quá sướng đó mà