Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn THÁC LOẠN TRÊN 9 TẦNG MÂY CÙNG BÉ 22 LQP

tudonhungcc1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
99
Kỷ niệm một ngày cuối tuần nhiều mưa nên là tui quyết định đi gặp một bé hot nhất nơi lan quế phường chắc nói đến đây thì anh em cũng đã biết là số nào rồi đúng không, chính xác rồi đó chính là số 22 đó nha, phải nói một chuyến đi có một không hai chắc chắn là sẽ không thể nào quên được

Do đang gần đó nên là lúc làm xong về thì là chạy xe qua cái một luôn nhờ với châm ngôn nhất cự ly, nhì tốc độ thì tui đã có ngay một slot gặp mặt bé 22 ngay và luôn đúng là nhiều khi gần đây cũng tiện xong xuôi hết các thủ tục thì tui ngồi thêm một chút uống miếng nước rồi được dắt lên phòng thăm hỏi bé nó luôn

Phòng ốc thì đã được chuẩn bị đầy đủ hết rồi lần nào tới đây cũng ưng ý với cái cách chu đáo của cơ sở, vô thay đồ xông hơi cho nó đã cái nư cái rồi ra ngồi đợi bé nó vào thôi, được một lúc thì bé vào rồi chào hỏi tui ấn tượng là quá dễ thương và lễ phép còn về thẩm định body bé nó thì với độ hot của bé thì anh em nào chơi bộ môn massage thì chắc cũng biết rồi nên là tui không cần nói lại đâu ha

2 đứa ngồi chơi nói chuyện mò mẫm nhau được nhiều chút thì bé bắt đầu dẫn tui vô trong bồn tắm để mà hiếp dâm con cu của tui, haizzzzzzzz cho dù là đã chuẩn bị tinh thần từ trước rồi nhưng đúng là anh hùng khó qua ải mỹ nhân mà, bé nó liếm láp đủ hết các chỗ còn ti thì nhiệt tình mơn trớn hj cho tui đúng là không một bộ phận nào được nghỉ ngơi luôn, ở trên tui phê quá rồi nên ấn bé nó xuống để bé phục vụ cho con cu liền chứ ko chưa được bú mà đã ra thì nhục vcl, lúc xuồng thì bé nó chưa mút liền đâu liếm láp mơn trớn từ đầu cu xuống con cu trước nha rồi sau đó bé nó mới bắt đầu vô bài mút gặp đang phê như con tê tê nữa chứ bé nó bú cái nào là lút cán cái đó đỉnh điểm là được cia tặng hết cho bé nó toàn bộ tinh túy luôn

Còn lên giường thì bài khỏe bé làm chuẩn không cần chỉnh, có điều lực hơi yêu nên chưa đủ áp phê mà thôi kẹ mẹ nó đi có quan trọng lắm đâu mà. Bài thư giãn mới là đỉnh điểm cũng chính là một trong những tiết mục làm nên tên tuổi của bé nó luôn đó nha nuru thì xoa một lượng gel vừa đủ khắp người làm tui không có cảm giác nhớp nháp cực kỳ thoải mái mở đầu thì bé đi đường lưỡi kèm theo đó là màn trườn vú và ti lúc nhiều khi bé nó trườn lên trên là cũng khẽ rên nhẹ và hỏi tui anh thấy sướng không nữa, nghe thôi là nứng nừng nưng rồi, được một hồi thì bé bắt đầu chuyển qua cạ lồn kết hợp hj khúc bé nó cạ lồn thì ôi thôi rồi nước ra quá trời làm tăng thêm độ nhớp nháp cho màn thư giãn này nha tui thì không chơi 69 có dặn bé từ đầu thế là bé bắt đầu chuyển qua wc luôn cho tui rồi đi đường lưỡi lên tới con cu mà bắt đầu bj luôn khúc này thì bé nuốt trọn con cu vào trọng miệng mà cuốn lưỡi bên trong làm sướng tê người phê quá out ra luôn sau 5p bé bú cu, đúng là con hàng át chủ bài của lan quế phường 10đ không có nhưng