Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 THÁNH DÂM 01 AI HƠN EM

quochung

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
199
Lần thứ N qua tokyo q10 chọn bé 01 vì đọc một số review đánh giá khá tích cực. Ảnh của bé cũng khá xinh xắn.Như thường lệ chọn vé thì km combo chọn thoải mái các bác
Chi tiết về em 0 như sau hỏi năm sinh chỉ thấy bé nói đùa là 2000, mặt không xinh như ảnh nhưng có duyên, nói chuyện dễ nghe, thái độ dễ chịu rất gây cảm tình. Dáng người hơi mũm mĩm, da dẻ mịn màng. Cao tầm 1m6.Vòng 1 tự nhiên, cho bú mút thoải mái. Vòng 2 , ôm thích. Vòng 3 thì to đủ để ae nắn bóp sờ vỗ. Vòng 4 tỉa tót gọn gàng, mình cũng k khám phá nhiều món này.
Kỹ năng đủ bài. Có một vài điểm đáng chú ý. Trong bồn tắm cũng chủ động làm tình, hôn ti và BJ nhưng hơi vội. Buồn một chút vì đang hứng lại bị mời lên giường. Khoản trườn thì khá kỹ, cẩn thận, k thiếu chỗ nào. Trườn vú, trườn bím rồi lưỡi đi đủ đường, Bé này chắc là KTV dùng tốn nhiều tinh dầu nhất mà mình gặp. Bé cũng khá kinh nghiệm, hiểu ý và nắm bắt nhu cầu của khách để phục vụ. Kết hợp BJ, HJ, hôn ti hạ đo ván mình. Có vẻ tiếp xúc bước đầu thấy mình dễ tính và k đòi hỏi nhiều nên bé dùng tay hơi nhiều. Cả 2 lần out của mình đều k CIA. Bé kinh nghiệm nên mỗi lần đoán mình sắp out lại chuyển sang dùng tay làm con chim bé bỏng xuất xong hơi đau. Chắc nhiều ae đi msg sẽ k thích điều này. Dù ngoại hình bé k phải gu của mình và kỹ năng cũng còn một số thiếu sót nhưng đi lần này mình khá hài lòng và rất thiện cảm với bé . Chắc vì lần này k tới một mình, đi cùng ông bạn trong hội nhóm msg. Vui vẻ, thoải mái ngay từ khi vào nên khi được xả cũng k yêu cầu, đòi hỏi nhiều mình sẽ tiếp tục ủng hộ quán vì đa dạng nhân viên, nhiều lựa chọn. Mặt bằng cũng đồng đều, một số bé ngoại hình cũng xinh xắn. Không chỗ nào chê được ở đây các bác
Cũng lâu rồi chỉ biết đọc các comment cũng như tham gia các nhóm chứ chảng thích report cho lắm vì cũng mất thời gian và thấy nhiều người viết bị anh em ném đá nên càng ái ngại. Quán này thì cũng đã đến khá nhiều lần nên cũng có vài em ở đây nhẵn mặt.