Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Q3 Thư giản đê mê cùng bé 20

Phạm Yêu

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
0
Chào anh em đồng dâm

Sống trên đất Sài Gòn bao năm cũng biết được mấy chỗ hay hay, được cái massage Tokyo bên q3 là chốn em chút nỗi phiền muộn vì gần nhà. Quyết là đi luôn sau chầu nhậu sương thì cũng tối rồi trời cũng lành lạnh, em cưỡi con chiến mã thần thánh tới massage tokyo chạy tầm 10 phút thì đã có mặt ở tokyo.

Gửi xe vào phòng thư giãn suy nghĩ một hồi thì quyết định chọn bé 20, nói với quản lý rồi ra ngồi uống nước chút thì được phục vụ dẫn vào phòng. vào phòng vô phòng mình ngồi đợi tầm 5p thì em nó xuống mà nhìn em nó dễ thương thật, nhìn mặc bồ đồ bó sát tôn lên vẻ đẹp vô cùng gợi cảm... nhất là cái mông cong cong của em nhìn là chỉ muốn đứng sau mà thốc thôi kkk.

Hai bên chào hỏi nhẹ nhàng, rồi được em phụ thay đồ và mình vào xông hơi trước để lấy lại thần thái vào xông hơi chút thì mò ra cảm thấy người thoải mái hẳn ra, được em lấy khăn lau mồ hôi tận tình rồi bảo anh ngồi nghỉ chút vào tắm khẻo vào tắm liền dẽ bị bệnh, nghe theo em, lại tiếp tục ngồi chém gió loài chim biển với em tầm 5 phút thì vào bồn để em tắm táp cho.. em tắm kĩ càng lắm, lấy sữa tắm thoa sắp người rồi kì cọ từng chỗ một, xuống tới thằng nhỏ thì nó đã chào cờ từ khi nào, em nó nhìn cười, làm mình cũng ngượng nhưng kệ hehe. Em nó cầm thằng nhỏ thoa sà bông vào và vuốt lên xuống kì cọ ôi cảm giác nó phê phê em nó còn bonus thêm pha nút ti ở trên nữa chứ phê từ trên xuống dưới luôn thêm cái bj lút cán nhiệp nhanh chậm nữa chứ mình chịu không nổi nên out luôn nhìn em nó thỏa mãn quá trời.

Vừa out nên ra ngồi vừa tâm sự với em vừa ăn uống lấy sức mà lúc đó hai đứa cũng quần nhau lắm chứ không chịu ngồi yên bị em quần thảo một hồi cũng phải lên bàn mổ, em thuần thục các thao tác ms khỏe như múa trên người của mình, lực đủ thư thái lắm các bác. Sau đó đến màn nuru, năm roi mum múp xát xát, chà chà từ đỉnh xuống ngọn các bác ạ. Em thích nhất lúc nằm ngửa, hưởng trọn núi đồi trùng điệp, bé chà khắp người em, đến phần chiêu cuối của bé, BJ, Hj siêu bá đạo, bánh bao kẹp súc xích, lên xuống nhẹ nhàng, qua lại đến đỉnh, lúc vút cán, lúc lại mơn man.

Tay em cũng nhè nhẹ lách vào lõi trung tâm mà làm bé nó sướng, giao lưu hành động làm em vừa làm vừa rên xiết nhè nhè làm mình kích động quá thể, tầm 15p đã ra, không thể chịu lâu hơn, lúc này em cũng nằm thở hổn hển… thư thái hay hư *ái anh đây 20 ơi!
Được em tắm lại rồi ngồi tám chút thì hết giờ, được em dẫn xuống quầy.. tính tip các cái rồi ngồi húp tí trà nóng và ra về trong sung sướng đê mê tic = 1tr2, tip = tic.

Để đánh giá sơ bé cho an hem
V1 đúng chuẩn hàng Việt luôn núm ti chất lượng bóp đã
V2 có eo lúc bé ôm mình thì phê phải biết
V3 mông mẩy đi lắc qua lắc lại, được doggy bờ mông này thì tuyệt với
V4 sạch sẽ, gọn gang nước nôi ào ạt