Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Thử thách vé bạo dâm 4000 với thần dâm 79

Itprox9gl

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
19h tối sau khi đã làm vài chai bia cùng với đồng nghiệp, máu râm nổi dậy lại xách xe qua Tokyo, gặp locker xin gặp 55 thì bé đã có ng đặt, bỗng tụt hứng 1 chút, nhưng locker lại tư vấn vé 79, con số thần tài nhưng em lại là thần dâm :)) kk. Tò mò trước giới thiệu của locker giành cho ẻm nên quyết định chơi vé bạo dâm 4 triệu với bé 79.
Thanh toán đủ thì đc nv dẫn lên phòng, phòng cho gói này khác với những phòng làm gói bình thường, theo cảm nhận thì đẹp, sang trọng nhưng có phần hơi chật.

Bước vào công ướt đc 5 ph thì nghe tiếng cửa mở, em bước vào xả nước trong bồn, mình xông ướt xong qua xông khô. Xông khô xong bước ra ngồi vào ghế nghỉ ngơi thì em lại chào và lập tức mơn trớn thăn hỏi thằng nhỏ xem to lớn, đen trắng thế nào :) rồi em đưa độ môi mềm mại hôn mình như ng tình ngàn năm mới gặp laih. tới lúc này thì th bé đã dần muốn đánh bại.
Bước vài bồn em tắm rửa cho mình và bắt đầu làm tình, em xoa dầu nuru khắp ng em và ng mình, 2 cơ thể trần trụi và trơn ới dầu nuru bì trườn liếm láp cho nhau. Em bỗng lấy 2 đồ chơi ra là cây rung và con cu giả, em xài cây rung rung nhưng chỗ nhạy cảm cho mình, rồi mình cũng làm y vâyh với em. Đoanj này phê không thể tưởng tươngt tượng nổi. Sau đó là màn dọn wc, rồi ngậm nguyên th nhỏ làm đủ mọi tư thế để rồi th nhỉ gục ngã, xuất ra sữa chuối vào miệng em.
Tắm sơ sơ lại thì lên giường em masage khoẻ , mình kêu buồn ngủ thì em xoa lưng xoa ng, rồi ôm hôn mình ngủ 10 ph như ng tình vậy. 10 ph ngủ trong vo gf tay em thì mình tỉnh dậy, em xoa bóp cho mình thêm tí nữa rồi em trải tấm phao nuru ra, em ôm hôn rồi kéo mình xuống phao, cảm giác nằm phao khá sướng, êm, bồng bềnh. Em lại xoa lên ng mình và ng em dầu nuru cho trơn rồi em làm tình với mình đủ tư thế như ng tình, ôm hôn, xoa bóp... mình cũng làm với em như vậy. Em lấy đồ chợ ra rung rung vào những chỗ nhạy cảm ở trên rồi dưới, mình lây con cu giả chơi vào chym của em. Lúc này âm thanh của em làm mình phấn khích vô cùng. Đúng là con số 79 thần tài nhưng em lại là thần dâm. Đút cu giả vào mở pin mở nguồn cho rung làm em không khỏi run giật lên từng cơn vì sung sướng. Sau màn xài toy này thì lại là tư thế quen thuộc 69. 2 đứa làm cho nhau tình cảm khô g khác gì người tình của nhau. Rồi th nhỉ của mình lại gicj ngã thêm 1 lần nữa.
Nghỉ ngời chút nữa rồi bước vào bồn em tắm cho minh sạch sẽ, rồi mình mặc đồ ngồi ghes nghỉ mệt. Em tắm rửa xong lại ôm hôn tam su voi mình 1 lúc rồi em dắt mình xuống lễ tân để mình về.
Đánh giá :
V1: 9/10 cam sành
V2 : eo ót
V3: to tronf
V4: không chê được, sạch sẽ, gonn gàng