Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Tìm Lại Cảm Giác Của Yêu Thương Cùng Em 01 Tokyo HS

Đôn Quích

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
5
Xu
296
Một chiều mệt mỏi lại ghé qua Tokyo HS sau một ngày dài miệt mài công việc, không có lý do gì nhưng ae cùng công ty cũng ra bờ kè ngồi lai rai vài chai SG để tâm sự với nhau sau một ngày làm việc có phần mệt mỏi, sau buổi tàn tiệc thì mỗi người một hướng, các anh có gđ rồi nên về sớm, còn mình lại lẻ lôi đơn bóng tìm chốn vui thủ điềm viên.
Ghé lại nơi chốn cũ, Tokyo Q.3 vẫn tấp nập như ngày đầu từng biết đến, vào trong mua vé và gác chân ngồi lên ghế thưởng thức một ly trà nóng, sau khi phục vụ đã chuẩn bị xong cả thì theo chân cu cậu lên nhận phòng để vào mà còn chuẩn bị. Ngồi xông hơi mất tầm 10p thì cũng đã hết lực, mò ra ngoài ngồi nghỉ ngơi và nhấp một ngụm nước thì tiếng gõ cửa phòng vang lên, bên cạnh đó là một cô nàng bước vào bên trong với một vóc dáng cân đối, một cặp ngực tròn trịa nhìn khá đẹp mắt cùng một gương mặt sắc nét, nhìn rất đẹp và dâm dù không teen và nhí nhảnh. Chào hỏi em thì được em đáp lời và tâm tình thỏ thẻ một cách nhẹ nhàn, nói năng rất từ tốn và lịch sự, kèm với đó là một độ dịu dàng có thể dễ dàng cảm nhận qua lời nói, sau khi hỏi thăm và được biết rằng em mang mã số 01 của Tokyo, khá hài lòng vì lúc nói chuyện cũng đang cầm điện thoại nên vội lên xem lại ảnh em và thấy rất trung khớp.
Cô nàng nhẹ nhàn đưa đôi tay mềm mại choàng lấy rồi đưa mình vào bồn tắm, một cảm giác ấm áp và thoải mái khi được ngâm mình trong làn nước ấm áp, càng hấp dẫn hơn khi em cũng từ đấy mà thay đồ rồi cùng vào chung vui. Tuy đã không còn teen nhưng dáng em rất chuẩn, lại đẹp hơn khi em đang nude và bước vào cùng hòa quyện vào nhau với phần phục vụ nuru nhẹ nhàn khắp người, kích thích khắp mọi điểm rồi mới đến với phần BJ chậm rãi chắt nhịp của em.
Tự đánh giá em có khá nhiều kinh nghiệm phong phú trong trận chiến giường chiếu, lên giường và tận hưởng phần Nuru của em một lần nữa, nhưng lần này lại cao trào và hấp dẫn hơn, thăng hoa hơn gấp nhiều lần với từng đường di chuyển chậm rãi và nhẹ nhàn, kết hợp với đó là phần kích thích chậm rãi mà say đắm đến lạ thường. Em đưa đôi tay chầm chậm vuốt ve lấy thằng em trong từng cơn sướng, rồi mới đi vào phần BJ đỉnh cao trong từng nhịp nhấp nhô hấp dẫn. Mò mẫm từ cặp ngực trắng tròng nõn nà, mò xuống cặp mông săn chắt cho đến bướm nhỏ nước nôi, đang co thắt lên từng hồi đầy đê mê. Cơn sướng như vượt quá tầm kiểm xoát mà phụt luôn trong tíc tắc. Để lại một nổi niềm đắm đúi, em dọn dẹp rồi giúp tắm rửa sạch sẽ để nói lời tạm biệt em, cô bé 01 đáng yêu mà ta đã từng gặp tại massage tokyo q.3