Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn Tối muộn với em gái 03

lxnotme1

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
200
Chào các bác đồng râm! Bữa giờ mình trải nghiệm cũng 4, 5 bé rồi nhưng đây mới là bài RP thứ 2 trên diễn đàn, chắc phải chăm viết RP thật nhiều nhiều mới được. Lần này đi về nhất định phải viết để lưu giữ cảm xúc còn đọng lại, chứ vài hôm nữa công việc cứ cuốn đi là quên mất.
Tối cuối tuần đang rảnh rỗi không biết làm gì, vợ sắp cưới thì có việc nhà phải xử lý, công ty thì gọi lên trực đêm. Đang trên đường đi trực thì tự nhiên con cưng nó cú, bà mẹ tức vãi, giữa đêm giữa hôm thế này muốn cho con cưng nó hết cú thì chỉ có đi mát-xa thôi, nghĩ thế mình báo công ty rằng có việc gấp không trực được và gọi liền cho thằng bạn rủ đi giải khuây cuối tuần, thế vậy mà nó nỡ lòng nào tắt máy nữa chứ. Thôi số trời đã định, một mình đơn côi lẻ bóng lết xác qua LQP. Vừa đến nơi thì đồng hồ điểm 23h45, đang loay hoay không biết chọn số nào thì lễ tân nói: "Có bé 03 đang được không anh?", mình nhớ là có thấy nét mặt bé 03 trên banner quảng cáo nhân viên mới của diễn đàn, nhìn có vẻ hợp gu, dại gì mà không thử cớ chứ bèn nói lễ tân: "Quất liền cho anh".
Đến lúc lên phòng mình thì mình vừa cởi đồ chưa kịp xông hơi là em đã vào rồi, ấn tượng ban đầu là khuôn mặt cực kute dễ thương, dáng người nhỏ nhắn xinh xinh rất hợp gu. Em cười và nói: "Anh vào xông đi, em đợi". Giọng thật ngọt và nhí nhảnh, mê cực.
Mọi trải nghiệm với em đều rất nhẹ nhàng và tuyệt vời, em ôm ấp như người tình. Điểm làm mình cảm thấy thích là em hoàn toàn tự nhiên, chưa đụng chạm dao kéo bất kỳ nơi nào trên cơ thể, chính vì thế nhìn em rất cân đối. Bước vào hồ tắm chung, em vuốt ve hôn hít mình cực kỳ tình cảm, mình là kiểu mê sự nhẹ nhàng nên thằng em cũng vì thế mà nhanh chóng thẳng đứng chỉa vào mặt em. Em cầm con cặc đang cương cứng của mình, vừa sục nhẹ vừa cười khúc khích: "Chưa gì hết trơn mà nhìn nó nè". Sau đó em bú rất say sưa, chốc chốc mình có liếc xuống nhìn khuông miệng em kéo sợi nước dãi của em cùng với tinh dịch của mình, nó gợi cảm giác dâm dục khó thể diễn tả. Mình nhanh chóng đầu hàng shot 1 chỉ sau 5p, tinh trùng bắn tung tóe, sướng như điên.
Shot 2 cũng nhẹ nhàng như thế, cũng khuya rồi nên mình chỉ nhờ em đấm bóp nhẹ nhẹ rồi 2 ae trò chuyện rất thoải mái vui vẻ. Sau khoảng 15p em kêu mình nằm ngửa ra để em vắt cho hết nước và em vắt hết thật. Kỹ năng bú cu của em không thuộc dạng quá thượng thừa tuy nhiên toát ra vẻ nhẹ nhàng và nâng niu, có cảm giác như em thật sự tận hưởng con cu đang cương cứng của mình vậy. Trong lúc em say sưa bú thì mình cũng rất tranh thủ khám phá cửa mình của em, lông tuy hơi rậm nhưng 2 mép cực kỳ mềm, mềm như gái tơ vậy. Mình vừa day hột le em vừa bóp cặp vú tự nhiên rất cân đối của em, em rên ư ử, xem chừng cũng sướng lắm. Nhưng cuối cùng mình vẫn là chàng chiến sĩ giương cờ trắng, mình out lần 2 và em hút trọn những giọt tinh trùng ít ỏi còn lại. Mắt mình nhắm nghiền, trong một giây cứ ngỡ mình đang trên thiên đường.
Chào tạm biệt và hẹn gặp lại em lần sau, anh rất ấn tượng với sự chân tình và nhẹ nhàng của em. Chắc chắn anh sẽ là khách quen của em đó. Love u 03 <3
-----
Mình ít có thói quen chấm điểm cơ thể các bé nhé. Bác nào gu nhẹ nhàng, tình cảm và tự nhiên chắc chắn sẽ thích bé 03 này.
Mình đi gói 1200k.
----
Thanks for your attentions.