Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.
Drag to reposition cover

Normal Report Massage Q10 Trải Nghiệm Ấn Tượng Cùng Hotgirl 79 Dáng Siêu Mẫu Bên Tokyo Q.10

BaBaRoyal

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
400
Một trải nghiệm đầy mới mẻ, bất ngờ cùng cô bé 79 siêu mẫu của bên Massage Tokyo Q.10 nên hôm nay tập tành mò lên dđ để lập acc report một chút về em, mong ae không gạch đá tội nghiệp em nhỏ.
Thấy ae cũng bàn tán và đánh giá về em này rồi, nhưng số là chưa gặp vì cũng ít đi, phần là trước giờ toàn đi những em quen bên đó nay mới đánh liều qua tìm em, may mắn là được set kèo gặp em nên đỡ phần hụt hẩn.
Riêng về em nó, một chút đánh giá nhanh cho ae dễ nắm bắt:
Face khá xinh, gương mặt có nét rất đẹp, có thể gọi em là hotgirl cũng không sai, còn teen, khá dâm.
Da trắng hồng hào, da dẻ mịn màn dễ ôm dễ lướt tay màn mò.
V1: Hệ bưởi, khá to, tròn trịa nhìn rất kích thích, cùng với đó là hai đầu ti nhỏ nhắn hồng hào nhìn mà mê.
V2: Em chuẩn mình dây nên vòng eo khá nhỏ, thon gọn và rất nuột, ôm thì chỉ có sướng.
V3: Mông căng mướt, vừa chuẩn với dáng em, mịn màn mát lạnh.
V4: Hàng cực chuẩn, độ bót cực tốt, nước nôi nhiều và rất sạch sẽ, tha hồ vét nếu thích.
Em phục vụ rất tròn vai, vừa vào là chào hỏi nói chuyện làm quen trước, ngồi mân mê đủ kiểu cả rồi em mới đưa vào bồn tắm để để phục vụ tắm cùng, xoa nắn đủ kiểu cặp ngực của em mà không hề vấp phải một trở ngại nào, rồi mân mê khám phá bướm nhỏ xinh xắn một lúc trong khi em đang tập trung Nuru cùng bài BJ chậm rãi của em.
Xong thì ra giường nằm nghỉ, em sẽ chuẩn bị một số thứ rồi lên giường ôm ấp một lúc xong là đến luôn với phần mệt, làm rất sướng với trườn Nuru toàn thân của em rồi tiếp tục là phần chà ngực lướt mông cọ bướm đủ hết cả mới vào BJ. Đang trên đà sung sướng nên chờ em vào nhịp rồi mới đưa tay mò xuống bướm em mà khám phá, mân mê một lúc thôi là nước nôi đổ xuống như suối, em gòng mình lên trong từng cơn sướng để rồi chính biểu cảm đáng yêu ấy lại hạ gục thằng em sớm đến vậy, một phát xả đạn sung sướng đến tê người.
Kết thúc xong em vẫn không vội rời đi mà còn ở lại để tâm sự trong lúc nghỉ ngơi, rồi đưa vào tắm rửa lại cho sạch sẽ mới tạm biệt rả về, quá hài lòng với em sau một trải nghiệm quá ấn tượng.