Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal TRẢI NGHIỆM BÉ 55 Q10

thienhao

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
199
KTV : Mình book pé 55 Tokyo Q10 vì được ae tư vấn nhiều.😌
Điểm đặc biệt ở đây là các pé đã ở trong phòng sẵn chờ mình vào. Phòng xông đã mở trc, pé vẫn hỏi mình có xông k hay tắm luôn. Mình vào xông tầm 5p thì fai chui ra vì phòng xông khá mạnh vs mình . E ở ngoài chờ cầm sẵn khăn và lau cho mình nói mình ngồi gế cho đỡ mệt r vào tắm. Nc 1 hồi pé cởi đồ và làm mình khá ngạc nhiên vì V1 khá to so vs thân hình bé nhỏ mảnh khảnh của pé.Mình vội kéo pé lại ngồi lên đùi mình , nhẹ tênh ae ạ . V2 có tí lipid nhưng khi đứng vẫn là thân hình đồng hồ cát nha ae. V3 tròn trĩnh mềm mại.

NC 1 hồi pé rủ e vào bồn tắm, sau màn tắm rửa kĩ càng từng ngóc ngách, pé kêu mình ngồi lên thành bồn thoải mái ngả ra phía sau và hưởng thụ. Mình thuộc dạng khá ngại lúc đầu nên pé kêu sao làm zị, mình chỉ hưởng thụ thôi kkk. Pé bắt đầu lick ti , đá trụ , mình cũng tranh thủ hái đào :d Phải công nhận ngực pé sờ rất sướng, nhìn săn chắc nhưng bóp vào rất mềm mại , cực thích V1 của pé này. Mình thuộc dạng ysl nên chịu k nổi vài chiêu của pé đã CIA trong sung sướng T_T . Pé mút đến tận giọt cuối cùng luôn ae ạ .

Pé mời mình lên massage khỏe, dù thân hình loli mảnh khảnh nhưng pé đấm khá có lực , lúc ở trong bồn nc mình có biết pé vừa khỏi bệnh, mình mới hỏi vừa khỏi bệnh sao khỏe thế @@ , pé tl là sợ làm nhẹ a k thấm , k đã T_T . Nghe là thấy thương r , mình mới nói e làm vừa sức được r nhưng e nó vẫn cố gắng .
Đến mnhư mình đã nói ngực pé mềm mại, đi từ đầu đến chân, chân lên đầu, đi tới đâu sướng đến đó ,kèm thêm màn đi lưỡi toàn thân vs tiếng rên nhẹ nhàng @@ . Thằng em mình chịu k nổi bắt đầu biểu tình, mình lật ng lại, pé cũng đi ngực k sót chỗ nào. Pé cũng biết tận dụng lợi thế lắm, dùng ti ngực massage cho thằng nhỏ của mình , dù cũng thuộc dạng nhút nhát nhưng k thể cưỡng lại cặp ngực mlem như thế được. Mình chồm dậy vồ lấy mà mút lấy mút để . Được 1 lát pé đè mình xuống chủ động đưa ngực cho mình bú bình. Suýt thì ná thở ae ạ @@ .
Đến tư thế 69 , pé chuyển bài rất điêu luyện , k biết từ khi nào V4 của pé đã ở trên mặt mình r.
Pé bắt đầu đá bi, đi lưỡi , sau đó ngậm chặt thằng e của mình. Mình thì khá thích mông nên tranh thủ vỗ vào mông pé bép bép , cạp yêu mấy cái nữa :)) . pé làm rất sướng , được 1 lúc thì mình k trụ nổi nữa , lại 1 lần nữa pé hút k chừa 1 tí ti nào ae ạ , đợi thằng e mình gục hẳn pé mới buông tha.
Xong xuôi pé lại massage và trò truyện với mình. Gu ae nào tình cảm chọn bé này thì k sai vào đâu được. Định bụng sẽ làm 3 shots , và pé có gợi ý , nhưng mà mình đã k chịu nổi sau tuyệt kĩ hấp tinh đại pháp của e ấy. 2 ae tắm rửa lại sạch sẽ ( pé đặc biệt chăm sóc kĩ cho thằng e nha ae ) . Pé rất dễ thương , nc tình cảm .

Bé 55 Tokyo Q10
Face : 7d , ko teen , xinh , dâm
Skin : mịn màng
V1: to , fake, mềm
V2: thon gọn
V3 : mịn màng to
V4: sạch sẽ thơm tho , nhiều nước
Service : full service wc,cia, nuru nhiệt tình