Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 Trải Nghiệm Cực Phê Cho Em 99 Của Tokyo

Johny Deep Throat

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
400
Chào các bác, các đồng dâm của congdonganchoi t đây cũng vừa ghé qua Tokyo Q.10 đoạn Lê Hồng Phong cũng là một cơ duyên được các ae quen biết giới thiệu nên cũng muốn một lần được trải nghiệm thử mọi thứ ở đây xem thế nào.
Chắc ae cũng đã quen với nơi này, nên phần đánh giá sẽ tập trung cho em gái 99 nhân viên bên đấy mà vừa được gặp em nó sau lần book vé Vip2-700k. Uống trà xong được mời lên phòng và vào ngồi xông hơi mất tầm vài phút thì em nhân viên lên phòng. Em rất nhiệt tình và chu đáo, chào hỏi rất lể phép và nhiệt tình nói năng lịch sự, riêng về vẻ ngoài cũng đủ làm mình ngất ngay vì em khá xinh, nhìn rất giống các hotgirl hay idol bấy giờ, kèm thêm đó là dáng người của em 99 thì gần như không có gì để chê.
Face: Xinh, mũi cao, môi mộng, chân mày lá liễu nên nhìn em rất có nét đặc biệt là nét dâm của em.
Skin: Trắng mịn màn, hồng hào ở những điểm kích thích nhất, làn da mướt mịn nên ôm hay mân mê đều khá thích tay.
V1: Cặp bưởi của em khá to, nặng trĩu, một bầu ngực đầy đặn và hấp dẫn quá hợp tay, dễ bóp và nắn nhẹ nhàn kích thích.
V2: Em sở hữu vòng eo con kiến nên phải gọi là quá chuẩn, hợp gu vì cũng thích những em có eo thế này.
V3: Cặp mông mướt và căng của em lại là một điểm nhấn, không quá to nhưng phải gọi là đủ dùng, chắt nịt xoa thích tay.
V4: Phải gọi là siêu phẩm với nước nôi nhiều và độ khít tốt, cứ mỗi lần miết tay hay ngoái nhẹ thì em lại rên lên trong cơn sướng, kèm với đó là phần co thắt từ bên trong nghe sướng hết cả người.
Em phục vụ rất tình cảm, phần trải nghiệm từ tắm đến massage đều khá hài lòng với những gì em mang đến, cảm giác thì không chê vào đâu được, làm đủ bài kèm thêm đó là độ dâm của em cứ như lấn át hết cả, BJ vừa chuẩn bài vừa đủ sướng hết cả người kết hợp với đó là phần dùng lưỡi đi đường kích thích, cọ bướm trườn ngực của em thì quá tuyệt vời. Kết thúc bằng một cú xả đạn, rồi vào tắm lại cho sạch người cùng em và ra về với cơn miên man sung sướng mà em vừa mang đến, Tip = tic cho em có động lực lần sau lại tiếp tục chiến đấu.