Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Trung Sơn Trải nghiệm free vé 22 lan quế phường Max Dâm

tunhienbuon1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Được mấy ngày mát mẻ do cơn mưa nhẹ thì đến t7 nó lại mưa to vcl , đi check gái thì chẳng ngon chim nữa, các em gái giờ càng ngày càng công nghiệp trừ mấy e gái guột mà đi hoài cũng chán . Nói thật chứ, đi check hàng 700K thì mất cụ 250K tiền phòng rồi. Mà đi cũng đâu phải được hoàn chỉnh, toàn tự tắm, rồi em đến và về như cơn gió. Thế nên t chẳng chơi check nữa, đi massa đổi cảnh . Lâu chưa được massa kích dục nên trước khi qua đây có nt zalo với ql, được tư vấn em 22 lqp làm massa kích dục tốt lắm cức kì xuất sắc trong món nghề này. Check lại thì thấy e này vs 2 e nữa đang free vé trải nghiệm . Thôi t đến xem sao.
Đến thì lúc đầu chẳng biết thế nào, thấy ngoài tiem có ông trông xe chỉ chạy thẳng xuống hầm . Vào được uống nước và nghe tư vấn, do đã đặt qua zalo nên được bố trí phòng luôn. Lên phòng, locker nhanh nhẹn mở xông, mở nước rồi chào mình và chúc mình vui vẻ. Đánh giá cao về thái độ.

Lúc sau thì em 22 vào, cũng nhanh nhẹn chào hỏi, lễ phé và kiểm tra nước.

Rồi trải khăn và cởi quần áo cho t, cất gọn vào tủ. Đánh giá tốt lần 2

Em này xinh trẻ .cởi áo ra nhìn thấy ngon phết ngực đẹp, tròn, trắng trẻo; dáng ngon, eo thon, đẹp; mông thì đủ dùng, da mát trắng mịn màng.

2 anh em cùng đi tắm, nằm trong bồn được em tắm gội , t cũng gội lol cho em, 2 anh em cứ như 2 vợ chồng ý. Vừa tắm vừa cháo lưỡi tình cảm vcc . Tắm xong e triển luôn phần nuru trong bồn, leo lên người cạ chim .Rất dâm và yêu nghề . Lúc đầu t chọn vé 900 mà e nó dâm quá nên kêu e up lên 1200 làm 2 shot luôn . Đoạn kết là Cia ngập họng.

Tắm lại sơ con cu rồi lên giường đấm bóp khỏe: em đấm bóp cơ bản, bóp trán, bóp chân tay đùi, bấm huyệt lòng bàn chân cũng khá tố
Còn trườn nuru thì t cũng đánh giá cao: trước khi trườn e chão lưỡi rồi liếm láp 1 vòng . Sau đó phối hợp ngực và lưỡi. Dầu tốt nên trườn tốt, em trườn miệt mài 2-3 lần mới đổi tư thế. t thích nhất khoản trườn bằng vú vs bướm. Ngoài ra còn có wc , phê nhất là lúc em nó cạ chim , muốn lọt mẹ con cu vô trong . Thực sự chẳng biết nói gì ngoài phê.

Còn về thư giãn: em bj khá miệt mài, vừa bj vừa dùng ngói tay kích thcish ti vs mông. T cũng phối hợp bằng cách cũng xoa vú cũng như dùng tay kích thích chim của em. 2 anh em cứ kích thích nhau được 1 lúc thì t ra hiệu cho e 69 . Nước ướt nhẹp . Cuối cùng cũng xuất đầy miệng em. Em nhổ nhẹ nhàng và xúc miệng bằng listerin. Quá sạch sẽ và an toàn.

Cuối buổi tổng kết chỉ mất tip 1tr2 . Dkm quá xứng đáng .