Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Q8 Tuyệt vời bên em 29 xinh xắn

Cuộc sống hối hả

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
-2
Hôm nay cuối tuần rồi, cũng được giải lao cho bản thân xíu lấy lại tinh thần để tuần sau làm việc cho khỏe người. Ngồi làm báo cáo tuần mà lòng đang suy nghĩ sẽ giải ngố đâu đây, nghĩ mãi thì thằng nhỏ cũng nhớ các bé.

Vậy là thôi quyết đinh tối nay đi luôn bên Lan Quế Phường tại được mấy anh em review dữ quá.

Tôi chạy một mạch thẳng đến Lan Quế Phường. Vừa tới dựng xe, mình vào trong suy nghĩ một lát thì quyết định chọn bé 29.

Nằm thư giãn vừa làm tách trà dự làm tô mì mà thằng nhỏ chưa gì đã khó chịu, thôi thì làm miếng trái cây cho có sức để vô cự với em. Nằm tí thì được mời vào phòng. Ở đây phòng ốc trang trí hết sức gợi tình, tới đây là thấy lòng yên tĩnh hưng phấn hẳn ra.

Vô phòng ngồi một chút thì bé 29 bước vô với bộ đồ gợi tình, khoe cặp đùi thon dài nhìn ngon và tươi như nước ngọt. Bé mời mình vào rồi nhẹ nhàng tới gần mình cởi hộ mình cái áo, rồi tới cái quần, rồi tới cái … à mà thôi. Vào xông hơi cho khỏe người được một lúc bước ra thì bé dắt mình vào tắm, bé cứ làm mình như con vậy á, múc nước từng ca xối nhẹ người tay cứ loay hoay hết chô này đến chỗ khác rồi đến chỗ cần đến, thằng nhỏ cứ như chưa được nựng bao giờ vừa được bé nựng vài cái nó đã cương lên nhìn thẳng chọc trời như tư thế đang sẵn sàng chờ lệnh. Tắm mà bé nó làm đủ tư thế để mân mê thằng nhỏ với chăm sóc cho mình luôn chịu không nổi nên gồng người rồi out luôn quá phê.

Xong màn tắm em lau khô người rồi lên giường massage, bé đấm đá khá tốt. Bé đấm ở đâu khoe ngay ở đó, vừa đủ lực, đủ bài, bé còn bảo mình chưa đủ thì nói bé nhé. Nhìn người vậy mà sao sức mạnh hi thường dễ sợ. Massage khẻo phần này bé làm rất tốt. Mình vừa khen bé xong bé cười 1 cái rồi bảo em làm gì cũng tốt hết a yên tâm .

Rồi đến phần lôi cuốn, vừa chớp mắt cái thì cặp đào trần trước mặt mình, chưa kịp mâm mê bé cái thì bé bảo mình quay lưng để bé nuru nhé. Mình quay lưng cảm nhận được sự bồng bền lả lướt từ dưới lên trên từ trên xuống dưới hết cách ngõ ngách rồi tiếp về phía trước để mình có cơ hội chiệm nghiệm quả đào của bé. tròn đẹp ti hồng bóp đã vừa tay

Nhìn vẻ mặt đang rất gợi tình của bé kèm theo đó là cặp đào trước mặt mình hưng phấn không thể diễn tả được. So với bưởi thì cặp đào e thẹn của bé làm mình kích thích hơn. Bé nuru xong lại tiếp tục tuông ra tuyệt chiêu cửu âm chân kinh hì hà hì hụt kèm theo tiếng rên nhẹ động tác càng lúc càng nhanh hơn .

Rồi chuyện gì đến cũng đến, thằng nhỏ đành phải chào thua trong sung sướng. Lần đầu cảm nhận được sự vật vả cố gắn chịu đựng của thằng nhỏ từng phút từng giây cho đến phút cuối tuông trào trong thỏa mãn thật tuyệt vời.

Thích em lắm, thích đông tác làm người khác dễ rơi vào ma thuật của em, nằm ôm em tý rồi tắm rửa lại ra về. Không quên cảm ơn em đã làm anh một buổi đáng nhớ.

Đánh giá sơ cho anh em tham khảo:
V1 to tròn bóp thức cực mà bé cũng ngoan với nghe mời nữa đúng chuẩn người tình
V2 có eo ôm nhau phê
V3 cái mông này mà được doggy thì phải biết
V4 nước nôi như đập thủy điện luôn

Ak để cho mấy bác khỏi thắc mắc vì mình out 2 lần do mình đi vé 1tr2 nha vé này được free shot được hôm mình đi đang có sự kiện free vé nên chỉ tốn tiền tip, tip = tic.