Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 VÉT MÁNG BÚ CU SUNG SƯỚNG TÊ TÁI VỚI BÉ 11 TOKYO Q10

conchodenay

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Hôm qua mới mua cái combo 10 vé để cho rẻ với đi chơi cho tiện lúc đầu mua thì cũng hơi lo sợ kiểu làm ăn không đàng hoàng mà không nha tụi m bên tokyo q10 làm ok nha vừa tới đưa thông tin đăng ký thôi là mấy ku nhân viên mời mình chọn số rồi làm ăn khá là uy tín và nhanh nhậy nha, hên sao trước khi đi cũng có tìm hiểu trước rồi nên hôm nay chọn bé 11 để được sướng kiu thôi. Từ lúc chọn bé nó tới lúc được lên phòng cũng chỉ tầm 15p thôi không quá lâu, vậy thôi là thích cách làm việc của bên đây rồi đó khá là chuyên nghiệp

Lên phòng thì ngồi uống nước ăn trái cây để chờ bé nó lên t thì cũng không thích xông hơi gì hết nên là không xông luôn, đợi được tầm 5p thì bé nó vào, vừa mở đầu thôi là t được rửa mắt rồi đó nha bé quất bộ váy có như không t mạnh dạn đoán đây là bộ váy thức của bé nó, vừa vô thôi là ngồi lên đùi t mà nghịch rồi người gì mà chủ động thế không biết sờ mó tùm lum hết, sờ chán thì bắt đầu vô bài tắm rồi bé nó nhẹ nhàng dẫn t vô bồn nha đánh giá chung thì khá là tình cảm đó, bé nó vừa nude thôi là ôi cái đcm v1 của bé đồ sộ vcl luôn nha anh em dáng đã dâm mà còn thêm cặp vếu này thì thằng người yêu bé nó chắc là số hưởng lắm đây, bé nó tắm kỹ lắm hết lấy tay xong lại lấy vếu để xoa thằng nhọc của t cũng tò mò về kỹ năng của bé nó thế nên cũng ngọc đầu dậy mà tò mò, vừa thấy vậy thôi là bé nó chỉ cười dịu dàng rồi cuối xuống mà chăm sóc nó thôi bé nó liếm từ đầu thằng nhỏ xong liếm hết thân cu và cuối cùng là nuốt hết thằng nhỏ vô mà bú luôn đúng là người đã xinh còn dâm má bé bú dữ quá t chịu không được nên gồng bắn hết vô miệng bé nó

Nói sơ qua về bé 11 cho anh em
V1 9/10 khá là hùng vĩ
V2 8/10 dáng ngon nên khá là đồng đều
V3 8/10 căng tròn căng đét
V4 8/10 thâm sâu, bí hiểm, nước nôi dào dạt

Massage nóng có lực đủ bài khá là thoải mái, đang nằm tận hưởng để được khỏe người thì tự nhiên sao cảm nhận được lạnh lạnh mở mắt ra nhìn thì ôi dồi ôi bé nó đã bắt đầu đổ gel mà phục vụ t với thăng em rồi vô bài thì t được cặp vếu kỳ quan thế giới của bé nó cạ cảm giác mềm mại ấm áp ôm hết toàn bộ cơ thể của t luôn nha lâu lắm rồi mới có được cảm giác này rồi chuyển qua trườn lồn thì bé nó đi tới đâu là rên tới đó nghe tiếng thôi là thằng em t lại tiếp tục tò mò mà ngóc đầu dậy thêm lần nữa tiện bé nó cạ luôn cái lồn xuống thằng nhỏ t tưởng là được lọt vô rồi không đó chứ nhưng mà đúng là đời không như là mơ bé nó tuột thằng xuống mà mớn trớn luôn con cu xong rồi lại chuyển quá wc khúc này là thấy bé nó máu dâm lắm rồi đó nha tụi m rồi lại chuyển qua liếm dọc thân cu, đầu cu và toàn bộ con cu luôn vô khúc bú bé nó làm lần nào là lút cán lần đó lại thêm một lần nữa out tung tóe cho bé hưởng thụ