Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Vứt Lại Bao Bộn Bề Ta Tìm Em 18 Của Tokyo Q.3

KuLongNhon

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
300
Mấy nay cũng dưỡng binh tích lính, thằng nhỏ nó biểu tình mấy lần làm khó mà tập trung để làm cái gì được. Thế là vứt lại bao nhiêu bộn bề, mò hẳn qua Tokyo Q.3 để tìm đường xả strest cho khỏe thân, qua tokyo thì chỉ có sướng thôi.
Chạy xe dạo phố trên đoạn bờ kè mát mẻ sau 15p cũng đã đến nơi, địa điểm Tokyo thì chắc cũng đã quá quen với ae nên không cần phải nhắt lại nữa, giờ thì vào mua cái vé Vip2 lên phòng ngồi xông hơi cho ra ít mồ hôi, nhẹ người sẵn làm nóng người luôn thể.
Rồi cũng đã đến lúc em lên phòng, từ bên ngoài bước vào trong là em gái 18 của Tokyo, cô gái xinh xắn với một dáng người hấp dấn, một cặp ngực to tròn cực nẩy, hai phần nhũ hồng hào cùng một bầu ngực căng mướt khiến em trở nên nổi bật hơn hẳn. Em niềm nở chào hỏi nhau xong thì cũng đến ngay với phần phục vụ đầy tình cảm.
Em khá dịu dàng, đưa tay xoa vuốt khắp toàn thân, vừa vuốt vừa kết hợp thêm phần nuru dùng cặp ngực to tròn mềm mại cứ thế mà miết quanh khắp người. Em đi hết đường nuru xong thì chuyển sang BJ khởi động nhẹ nhàn cho thằng em, cảm giác êm ái và khá kích thích được em mang đến khiến thằng em cứ như muốn phọt thẳng một đường.
Sau phần khởi động, em tiếp tục ra giường và đi tiếp phần Nuru full bài, khắp toàn thân giờ đây được phủ một lớp gel khiến các động tác nuru của em trở nên kích thích hơn, nhất là phần dùng ngực kích thích lấy thằng em. Sau khi đã đi full bài em vào lại với phần kẹp bưởi khởi động, tiếp đến vẫn lầ phần Bj của em, nhưng khác hẳn là khi vào thế, em thực hiện động tác BJ nút cán khiến thằng em nằm hẳn hết vào bên trong thì chỉ có thể là sung sướng. Một cơn sướng như ùa về cuốn lấy thằng em bằng bài đi lưỡi, để thỏa cơn ghiền thì không thể bỏ qua phần tevet cho em sướng hết cả, nước nôi đầm đìa cùng một dòng nước thanh thanh được em tuôn trào từ sò non mộng nước, đôi bờ khép chặt cùng độ khít và hồng hào đến bất ngờ. Trong cơn sướng cả hai cùng trao cho nhau yêu thương, từng dòng nóng hổi được khai nòng và rồi lại cùng nhau đắm chìm trong miên man.
Kết thúc một bài phục vụ, em chu đáo dọn sạch mọi thứ rồi đưa vào tắm rửa cho sạch hết cả người trước khi nói lời tạm biệt vẫn là một nụ hôn chào nhau trong sung sướng và hài lòng.