Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn WC CỰC PHÊ VỚI EM ẤY

bicamchat

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Giữa tuần thì thằng em cũng hơi hứng 1 tý,thế là nt cho cơ sở liền,báo sáng mới có 1 em dô làm thế là ok chốt luôn 10 LQP
Đang xông hơi,thì em bước vào ngồi đợi mình xong,ấn tượng thì em cũng kiểu da trắng ngực to,mặt cũng xinh kiểu tư nhiên,đợi ráo nước trên mình thì em đã mò thằng em của mình,bé dâm đúng kiểu mình thích,vừa bồn xả nước thì bé cũng tắm cho mình đặt biệt còn sài dvvs cho thằng em thêm phần thơm tho,10đ cho sự sạch sẽ,nước ấm ấm cũng chiếc lưỡi hoà quyện với nhau bò khắp cơ thể mình,chiếc lưỡi cứ mút thằng em lâu lâu còn đá nhẹ vài vòng,cứ kiểu lạ lạ mà phê tê tái,mình chổng mông lên cho bé wc từ sau,ôi má ơi sướng gì đâu ,em cứ mút làm tinh trùng k chịu được mà bắn ra ngoài phải nói lâu lắm mới gặp được em có kĩ năng lưỡi ok vậy
Lên giường massge khoẻ cũng ok la,bé rất nhiệt tình tư vấn trải nhiệm nhiều nhân viên thêm ở đây,tới phần nuru thì
cặp bưởi e đi tới đâu thì người mình phê tới đó v4 nó cạ vào đùi thì ah uhm hí hí hí,xoay người lại thì nó làm còn tới nốc nữa e hun từ trên xuống BJ,đá bi chụt chụt, tới màn WC mới ghê y như phim JAV,e đẩy chân mình cao lên e đá WC,mạnh bạo quá hic hic hơi bị hết hồn, e ngồi BJ thì tay mình móc móc gì ai biết, lúc gần tới đỉnh rồi mình ko móc nữa mà e ấy cứ lấy tay mình nhấn vào móc nữa má ơi dâm vẫn muốn cầm chút nữa mà e làm phê quá đành out part 1,vệ sinh xong ra giường nằm nói chuyện với e rất hoài bão nhiều ý tưởng rất hay,e đấm bốp tốt nha, cái chiêu lấy mấy móng tay quơ qua quơ lại nhẹ nhàng nhưng rất tê,mình ngồi hút thuốc e nằm trên giường mà ngồi nhìn thấy e ấy có những đường cong cơ thể rất chuẩn vòng nào ra vòng đó,lên giường nằm ôm e mà cứ như đang ôm ng iu mình rất hợp tác chỉ muốn nằm ôm hoài luôn,e kêu mình ăn lấy sức chút chiến tiếp, ăn xong thì nằm e hỏi coi phim JAV hok ,trời ơi lần đầu tiên mới thấy kiểu này, vừa xem vừa bóp v1, một hồi chịu hết nổi e làm cho phát nữa ,mà phát này còn dữ hơn ( bí mật ) ai muốn biết thì lên gặp e ấy, đang làm sướng gần chết, cốc cốc hết giờ tụt cảm súc mà e vẫn làm cho xong nha ko hối thúc gì cả, end......
Face 10/10
Vong 1 sửa nhưng rất tự nhiên
Vong2 có eo
Vòng 3 căng to tròn
Vòng 4 mê ly