Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 XẢ HẾT TINH TRÙNG LÊN MẶT EM C15 TOKYO

bonlunef

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Tình hình hôm qua bia rượu phê pha quá nên ghé bên tokyo kiếm cái vé free xông hơi . Thấy em C15 khá hợp gu nên ghé check choát thử xem sao

Chạy một mạch đến Tokyo Q3 , lấy cái cái vé 2 shot được free , lên phòng nằm chờ. Thằng em locker nhanh nhảu hỏi a có book số nào ko ? “ A mày book rồi “ :)) Cũng tranh thủ cởi đồ làm điếu thuốc rồi xông hơi cho nó tỉnh bia . Phòng ốc mình thấy cũng khá rộng và sạch sẽ .

Tầm 10’ sau em C15 vào. Em bắt chuyện cũng khá vui vẻ nhiệt tình . E còn rất teen em nói mình 2k5 nhưng mình nghĩ cũng phải 2k3 hay 2k4 thôi :)) Mặt em khá teen và xinh xắn , body thì thuộc dạng mình dây cây cảnh. Ngực bé , skin trắng bướm hồng ngọt nước .

Em xả nước bồn rồi bắt đầu tắm cho mình . Em nhẹ nhàng, hơi toát lên vẻ dam dang. Vừa tắm cho mình vừa nói chuyện trên trời dưới biển. Em cũng triển khai nuru trườn liếm trong bồn tắm cũng khá là phê . Tiếp đó mình cũng tranh thủ hoật động thám hiểm cở thể của em . Em này cũng khá thoải mái hôn môi nút lưỡi không thành vấn đề . Cặp mông thì nhìn là muốn đè em ra Doggy liền. Sơ bộ nhiu đó rồi em kêu mình ngồi lên thành bồn để em Bj , gần ra em định Cia cho mình nhưng mình rút ra out thẳng lên mặt em nó luôn em còn xoa kiểu dưỡng da rất dâm đãng .

TắM rửa lại rồi lên giường massage . Em bắt đầu mátxxa. Cũng bài bài bản nhưng ko quá chuyên nghiệp khoẻ được . Rồi em dùng dầu nuru đổ lên người mình dùng vếu matxxa, rồi dùng mông dùng trym em nó để matxa , trym em còn non nên trượt khá mượt cũng ấm áp . Phải nói em này ngoài cái vú bé thì body cũng khá ngon.em dụng hết skill mà em học được thể hiện cho mình xem. Nút trứng cút, lau cột đèn, quét lỗ sáo , dọn wc …. Mình kêu em quay lại để 69. Em thì hành hạ thằng nhỏ, vừa bú vừa rên, mà cái giọng rên như hát, đê mê. Còn mình cũng ko chịu thua em, tay thi xe hột le, tay thì vạch ra. Mẹ ơi cai lỗ nó nhỏ xíu. Quần nhau tầm 15', nước em ra quá trời, mà mình thì chưa ra . Thấy em cũng mệt nên mình kêu em ngồi xuống mình tử xử rồi mặt em lại hứng hết tinh trùng của mình , mình rất thích bắn lên mặt giống như trong phim kkk. Cuối cùng cũng kết thúc 2 shot sung sướng trước thềm kỳ nghỉ lễ . Chắc chắn sẽ gặp lại em sau lễ vì em phục vụ quá tuyệt vời . Còn đây là đánh giá của mình về em C15 này :
Face : khá xinh và teen
Skin : trắng như trứng gà
V1 : điểm trừ lớn nhất của em vú bé nên 6,5d . Nhưng vẫn còn cái non và săn chắc khi bóp. Mình fan vua to :))
V2 : thon gọn ko chút mỡ
V3: bóp căng tròn
V4 : móc cua khá nhiều nước , vét kêu rộp rộp
Service : cạ trym , cia ,wc, hôn môi nút lưỡi , em làm bài bản đầy đủ cả
Vì lần này đi quá sướng vs thoả mản nên mình tip em nó thêm 200k là 1tr4 , vì cũng free vé nên mình thấy cũng khá thoải mái .
Xong xuôi mình nằm nghỉ, làm điếu thuốc tâm sự với em một xíu rồi ra về hẹn em qua lễ gặp lại .