Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Xả hết tinh vào miệng bé 07 tokyo q3

lammoicachcod

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Hello các anh em cũng lâu rồi chưa lên bài rp để chia sẽ với tâm sự với các anh em, hôm nay sẵng tiện có dịp đi qua q3 có chút việc nên là lúc xong việc cũng ghé qua bên tokyo q3 mà tranh thủ làm vài shot xả stress với lại về còn lên bài rp để anh em còn vào tâm sự chém gió chung nữa chứ.

Thì như kế hoạch xong hết việc thì chạy qua bên massage thôi, do đi tự phát nên vào cũng chưa chọn được bé nào ưng ý hết đành phải vô mà chọn từ từ thôi hên sao vừa xem cái thì thấy có bé 07 khá là ưng nên quyết định chọn bé nó luôn. Chọn xong thì được ku nhân viên nó dẫn lên phòng để chờ bé nó thôi, tranh thủ lúc bé nó chưa vô thì mình xông hơi trước cho nó ra mệt chứ chạy sáng giờ cũng mệt quá rồi, xông hơi xong khỏe khoán ra ngoài ngồi đợi được tầm 7p hơn thì bé bước vào, đù bé nó hệ mình dây đúng kiểu hệ mà tui thích luôn nha, chưa chơi mà thấy vậy là có hứng rồi đó. Ngồi đợi bé nó pha nước một chút rồi thì vô mà thưởng thức bé nó thôi, bé 07 này tắm kỹ nha với chăm sóc mình như chăm sóc người yêu luôn vừa tắm mà còn nghịch lung tung nữa chứ bé làm mình phê quá rồi định ấn đầu bé nó xuông thi vcl bé cuối xuống chuẩn bị mút luôn từ lúc nào rồi mà không hay biết gì luôn, bé này mở màn bài bj bằng skill liếm mút đầu khấc rồi từ từ nuốt luôn thằng nhỏ của mình nha mở đầu mà vậy thì sao mà chịu nổi phê quá nên là out hết cho bé nó thưởng thức luôn.

Do thời gian hẹn hẹp nên mình bỏ qua phần khỏe mong là anh em thông cảm nha. Vô phần mệt thì chưa gì bé nó đã quắn quéo tui rồi haizzzz người gì mà dâm quá không biết nữa, chơi đùa một hồi thì bé bắt đầu đổ gel mà nuru vô bài này thì bé nó y như là cá gặp nước luôn rồi bé nó trườn thiếu điều mình muốn rớt xuống giường luôn nha, chơi đủ các bài từ miết vú cho tới cạ loz bài nào cũng có mà bài nào cũng phê cuối cùng bé nó chấm dứt mình bằng một màng bj máu lửa và đầy nhiệt huyết mút cái nào là lút cái cái đó lâu lâu còn thêm ít dư vị bằng skill WC nữa chứ, tới khúc mà bé nó kết hợp giữ bú cu và mút đầu khấc là mình không chịu nổi mà out hết ra cho bé nó luôn rồi, quá phê pha cho một lần quay trở lại