Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Xả lũ cứu thân với 01

SuperSoi

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
299
Ngay khi SG vừa hết giãn cách, thấy ad trên group telegram thông báo đã mở cửa lại, là hôm sau vác xác đi xả lũ cứu thân ngay. Định đi Q3 cho gần nên nhắn tin hẹn bé 01, mà tới nơi thấy đóng cửa thì hơi chưng hửng, gọi hotline dán trên cửa không ai bắt máy. Phải gọi vào hotline khác thì chỉ dẫn sang Q10. Thôi thì đang vã, nên cũng ráng lết xác qua chứ trong lòng cũng rủa thầm "mấy thằng ad không chịu nói rõ từ đầu, làm chạy mắc dịch luôn".
Tới nơi đá chống bước vào, làm mấy thủ tục rửa tay, đo nhiệt độ, cho quản lý xem thẻ xanh COVID. Cái không khí massage ùa vào mặt sau bao nhiêu tháng không được tận hưởng thật là khó tả. Do hẹn trước bé 01 nên có sẵn phòng nhanh chóng. Lâu không đi nên làm vé 1tr2 cho soang chảnh.
Lên phòng xông hơi, phải nói là do quá lâu không xông hơi, phong tỏa toàn ở trong nhà, nên da thịt có cảm giác mỏng manh hơn, xông có tí mà thấy bỏng rát, nên đành chui ra. Bé 01 thì mình biết lâu rồi, cũng hay ủng hộ bé nó bên Q3, nên bé quen mình. Bé này thì dáng cao, to, có da thịt nên nhìn khá mướt mát. Thêm cái giọng nói nhừa nhựa kiểu buồn ngủ thở không ra hơi, càng làm mình thêm kích thích. Về kỹ thuật thì thôi miễn bàn, 01 vốn là đỉnh cao và là số luôn HOT của Tokyo Q3 từ lúc mới mở đến giờ, chưa bao giờ phải nghi ngờ hay bàn cãi. Một phần do mình là người quen nên có thể bé ưu ái hơn một chút.
Kể ra thì hơi nhục, nhưng cũng do lâu quá không xả lũ, nên sau màn âu yếm trong bồn và chà nuru, thì mình gục ngã chỉ sau vài phút giương súng chiến đấu trên giường. Cảm giác được out sau bao nhiêu ngày, lại out trọn vẹn trong miệng hotgirl...ây dà nó tê tái... Nằm nghỉ mệt nghe em nó tâm sự, tỉ tê những lúc trong dịch khổ ntn, phải đi làm hớt tóc gội đầu BJ lén ntn...thấy cũng tội mà thôi cũng vậy, dịch dã thì ai cũng như ai thôi, có tiền cũng không sung sướng được, không tiền thì càng khổ thêm.
Tip tic và các thông tin khác thì chắc mọi người đã quá rành, nên mình không nói lại nữa. Chỉ có 1 nhận xét "01 mãi đỉnh".
Lí do vì sao đi đã lâu mà giờ mới report, là vì mấy lần trước vào forum thì toàn bị lỗi, nên lười, giờ thấy ổn định lại nên mình làm report bù thôi.